Giới thiệu & Yêu cầu themes trên trên Cydia Source GSM

Thảo luận trong 'Multimedia - Themes' bắt đầu bởi thieuhc, 1 Tháng bảy 2009.

1. luisvitton

luisvitton Thành viên

Được Like:
    14
    cài theme kiểu gì anh ơi. dạy em với
  2. iloveiphone3g

iloveiphone3g Ex-Mod

Được Like:
    1,195
    Trc hết bạn cần vào cydia tjm và cài đặt wjnterboard, bosspages để add theme và quản lý theme.
    Về cài đặt theme thj chj cần add source iphone.gsm.vn vào tjm chọn theme ưng ý và cài đặt nó sẽ tự động cài theme vào iphone.
  3. 123vinha

123vinha Thành viên

Được Like:
    0
    co ai cai dc tu cydia chua vay? minh cai hok dc huhu
  4. FeandMo

FeandMo Staff Member

Được Like:
    8,993
    Chọn theme cài xong thì thoát ra màn hình chính rùi sau đó vào winterboard và chọn vào theme vừa cài vào sẽ thấy sự khác biệt!
    chúc vui!
  5. boy_register

boy_register Thành viên

Được Like:
    3
    Cho em hỏi cái chổ " thứ bảy ngày ... tháng... năm..." làm sao được như vậy vậy pak chỉ em với. Nhớ lúc trước có pak đã chỉ rồi nhưng chưa làm nên lục mãi trên diẽn đàn không biết làm thế nào đành hỏi pak chỉ giúp em với!
  6. minhque

minhque Ultra Member Staff Member

Được Like:
    21,179

Cứ để tiếng Anh cho nó lành, còn nếu k chuyển sang tiếng Việt là đc ngay ấy mà. Nhưng nếu bạn thích có thể đổi nhưng chỉ đc là : Thứ năm ngày 1 tháng 10 năm", mất số năm đấy.
    boy_register thích bài này.
  7. stephen37

stephen37 Thành viên

Được Like:
    2
    Cho em mạn phép hỏi, nếu mình install trên mạng xuống rồi stick vào winterboard thì nó có tự động set luôn không? hay mình phải chỉnh này nọ nữa, em ngán 3 cái vụ làm blank icon rồi catory gì đó lắm T_T
  8. minhque

minhque Ultra Member Staff Member

Được Like:
    21,179

Còn tùy theme bạn load về có cần chỉnh sửa hay là k nữa, trên source của GSM hiện nay thì chỉ có vài cái là cần phải chỉnh, còn lại là chấm phát ăn luôn.
  9. stephen37

stephen37 Thành viên

Được Like:
    2
    mình thix mấy cái theme inav, Elegance 1.6 hay là Club3 Tenuis Flow 2.0 nhưng ngài chỉnh quá hixhix vậy cho e hỏi trên 3 cái kia có cái nào không cần chỉnh không vậy, thanks mấy bác trước
  10. boy_register

boy_register Thành viên

Được Like:
    3
    Pak minhque chỉ em nhiệt tình đi! E biết là nó cái năm mừ hg biết làm!