Giới thiệu & Yêu cầu themes trên trên Cydia Source GSM

Thảo luận trong 'Multimedia - Themes' bắt đầu bởi thieuhc, 1 Tháng bảy 2009.

1. conem_bendoianh

conem_bendoianh Thành viên

Được Like:
    0

Hi đang xài 3.1.2 đó mod ui ( có chổ thắc mắc là nhửng iphone 3 g của 3 thằng cháu củng là 3.1.2 mà tải them đó vô tư còn của tui lại bị chử Note màu đỏ)
  2. conem_bendoianh

conem_bendoianh Thành viên

Được Like:
    0
    Seo không có ai giúp dùm tui vậy
  3. bryan_nguyen

bryan_nguyen Thành viên

Được Like:
    5
    Em sài theme eLegace Pro trên cydia GSM. Hix của em bị mất cái lish bên ngoài màn hình. tất cả danh sách làm việc, cuộc gọi nhở, mail, tin nhắn lúc trước hiển thị bây h tự nhiên nó mất tiêu hẻm bik làm sao. hix.

Giúp em với các bác ơi! em bực quá
  4. bbb3

bbb3 Thành viên

Được Like:
    5
    Có bạn bạn nào bị lỗi giống như mình không ?
    Cài và dùng thì OK,nhưng ai gọi vào thì không nghe được,mình dùng 3G và OS3.0
    Bạn nào biết xin chỉ giùm,Cảm ơn nhiều
  5. nguyenthanhdo81

nguyenthanhdo81 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình lỡ cài thêm từ Source GSM nhưng chưa cài WB. KHởi động lại máy xong máy no không chạy luôn. Slide thì lát lâu nó mới nhận và nằm yên luôn. Nhấn lên vị trí nào của màn hình nó cũng ko làm dc gì. Ai giúp mình
  6. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Thế thì phải thử thôi bác, vào winterboard bỏ theme đó đi rồi thử xem sao?

Thường thường các theme được mình up lên source thì đã depends thêm winterboard rồi, nghĩa là khi cài theme thì nó sẽ tự động cài winterboard. Theme bạn cài là theme gì. Slide vào trong rồi thì màn hình nó sao? Có phải là iPhone bị vào chế độ Safe Mode?
  7. nguyenthanhdo81

nguyenthanhdo81 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cũng không rành lắm, dùng Itunes vào thi thấy WB, mình cài theme Win 7. Slide mà không được phải lâu lắm mới được, nhưng khi vào nó hiện page 0 là không slide được, giống như là cảm ứng bị hư. Trc khi cài mình vẫn xài ok hết. Mình xài 3g 16gb. Làm sao kiểm tra được Iphone đang chế độ safe mode hay không, tự mình vẫn cài app bình thường bữa giờ. Thanks thieu.bocap
  8. kid145

kid145 Thành viên

Được Like:
    0
    Em đang dùng theme Win7 fantasy nhưng nếu em ko muốn dùng hình cái đồng hồ có đèn neon mà muốn dùng hình của mình thì phải chỉnh ở đâu vậy các bác. Ai biết chỉ cho em với. Thanks trước :)
  9. bbb3

bbb3 Thành viên

Được Like:
    5
    WINDOWS 7 FANTASY Version 2

Load theme khác thì không sao,nhưng tại nó đẹp quá nên kết :115:
    Có lẽ bị lỗi phần sound. Mình xoá 2 files caf trong folder UISounds thì ok rồi nhưng không có tiếng khi slide thôi,vậy là đủ lắm rồi :004:
    Nhưng thỉnh thoảng nó hay bị lỗi springboard scratched phải reboot,Cảm ơn bác nhiều nha
  10. vuvanhai

vuvanhai Thành viên

Được Like:
    0
    đẹp quá.
    cảm ơn bác đã share.