[Giúp đỡ] Rom I9000 cho M110s

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi toanboha, 31 Tháng tám 2012.

1. Lardy

Lardy Staff Member

Được Like:
    515
    Phần mềm còn tương thích cả phần cứng nữa mà đâu phải muốn là đc
  2. ngoccuong_yb

ngoccuong_yb Thành viên

Được Like:
    97
    máy e ban đầu cũng dùng SJPJ đấy, có sóng mạng bình thường không khac j i9000 cả
  3. vuhoangpro1

vuhoangpro1 Thành viên

Được Like:
    112
    Ẹc, thế là M110S chạy được ROM mã SJPJ của i9000 có sóng à bác @@~
  4. ngoccuong_yb

ngoccuong_yb Thành viên

Được Like:
    97
    Có sóng chạy bình thường không có vấn đề gì cả, có cả flash recovery nữa thế nên mình mới tạo chủ đề về flash.. trong 4rom đấy chứ,hồi đấy tại nghịch ngợm mất laucher nên mới phải up lại rom
  5. vuhoangpro1

vuhoangpro1 Thành viên

Được Like:
    112
    Uầy tiếc nhờ, giờ mà có máy có bản rom như thế thì mình tạo luôn 1 bản rom mới, sau có gì up lại được ngay :D
  6. ngoccuong_yb

ngoccuong_yb Thành viên

Được Like:
    97
    bác ra 67 Vũ trọng phụng ý, mình mua máy ở đó nhưng hôm xin backup lại chúng nó không cho,tức k chịu được
  7. vuhoangpro1

vuhoangpro1 Thành viên

Được Like:
    112
    Em nghĩ là bác ra đấy xin up lại bản 2.3.4 đấy của i9000, dí tiền cho chúng nó, kiểu gì cũng đc, rồi về bác tạo file tar, nghiên cứu trích xuất thêm mấy cái boot, kernel... ra nữa ... chúng ta sẽ cùng có cơ hội dùng rom i9000 cho m110s :p
  8. ngoccuong_yb

ngoccuong_yb Thành viên

Được Like:
    97
    bọn đấy không có rom gốc bác ak, rom gốc là do tàu mod, mượn máy bọn đấy 1 tý chúng nó còn không cho ý, có bác nào mua ở đấy mà chưa up rom khác thì mượn thui
  9. vuhoangpro1

vuhoangpro1 Thành viên

Được Like:
    112
    Haizzz trớ trêu nhỉ, mấy bác mới mua thì lại muốn thử up bản rom khác luôn, nên chắc khó có máy có rom đó lắm
  10. ngoccuong_yb

ngoccuong_yb Thành viên

Được Like:
    97
    mà mình nói luôn rom đấy là bản 2.3.4 baseband của i9000, mình cũng đang học hỏi về mấy cái mod để có được bản đó, haiz, gian nan lắm, bọn đấy nó làm như vậy lúc mua máy mình sẽ không thể kiểm tra được nếu đã thay vỏ i9000