Xin giúp Giúp mình em Iphone 4 với

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi baonguyen, 11 Tháng ba 2013.

1. baonguyen Thành viên

Tình hình là ông chú ở canada về cho cái iphone 4 , mà không biết xài sao hết. Mình nghĩ là chắc là bản Lock, có lên mạng hỏi mua cade nhưng máy vẫn chưa active nên phải tìm sim của nhà mạng fido của canada để active. mình có tìm được sim nhà mạng fido bỏ vào nhưng vẫn không active được. Hiện giờ máy kh làm gì được chỉ mở lên chứ kh vào menu hay gì được. anh em có ai biết cách nào xữ lý thì chỉ giúp với.
  2. punlinh2007

punlinh2007 Never Ending Dreams Staff Member

Được Like:
    15,908
    Dùng snowbreeze tạo fw custom hackactive > done
    Hoặc ở HCM mang máy qua 127A Bà Huyện Thanh Quan .q3 để dc xử lý .GLuck
  3. baonguyen

baonguyen Thành viên

Được Like:
    11
    bạn có thể chỉ cụ thể hơn không vì mình ở tận vũng tàu. Nhưng nếu hack active được thì mua code có thể sử dụng được không. Chân thành cảm ơn.
  4. 24/7care

24/7care Thành viên

Được Like:
    1
    Dùng sn0wbreeze tạo FW custom, sau khi restore => bạn sẽ đc hackative vào bên trong. Nếu máy bạn BB 01.59 bạn dùng ultrasn0w active, nếu BB cao hơn bạn phải mua code để lên World sài....
  5. 24/7care

24/7care Thành viên

Được Like:
    1
    Dùng sn0wbreeze tạo FW custom, sau khi restore => bạn sẽ đc hackative vào bên trong. Nếu máy bạn BB 01.59 bạn dùng ultrasn0w active, nếu BB cao hơn bạn phải mua code để lên World sài....