Xin giúp Giúp mình vấn đề game Asphalt 8 tren zen 4

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi cutchovt, 1 Tháng tám 2014.

1. cutchovt Thành viên

mình có cài cái game asphalt8 trên zen4 chơi được 2 lần. 1 lần đang vào game mình vô tình nhấn quay lại thế là game nó báo lỗi không chơi được. mình lên mạng hỏi thì ai cũng bảo cài lại. minh cũng gỡ ra cài lại nhưng ngại download bằng điện thoại game năng 1.5GB nên dùng máy tính download máy bản (hack + không hack) trên mạng về cài đã cài lần lượt cả 2 bản (hack + không hack) và làm như hướng dẫn chép data vào sdcard/android/obb nhưng khi cài đặt apk vào game nó ko tìm thấy data và bắt mình phải download data về (1.5gb) .cài cách gì đi nữa nó vẫn bắt download. chép vào sdcard/android/data cũng thế. ai giúp mình với cái này mình không rành lắm. file mình đã dowload đủ loại trên máy tính mà ko cái nào cài được.
    1 vấn đề nữa nếu mình gỡ cài đặt toàn bộ game asphalt 8 ra và dùng điện thoại download trên CH play (1.5gb) về thì cho mình hỏi khi download như thế điện thoại nó lưu cái file download về ở đâu ? để mình chép ra khi nào cần thì cài lại. lần đầu tiên mình cũng download bằng Ch play nhưng tìm hết các thư mục mà ko thấy file nó download về nằm ở đâu hết . mong được sự giúp đỡ của mọi người . thank's !
  2. tranghua0506

tranghua0506 Thành viên

Được Like:
    0
    Download trên chplay không có file nhé bn.bạn down asphalt 8 trên chplay nó sẽ cài đặt vô máy, muốn lấy file data bạn vào bộ nhớ trong/android/obb chép file data ra lưu đâu đó để sau này cần khỏi down lại.còn 1 cách nữa là bạn dùng app bạckup lại data asphalt 8 là xong.