Giúp mình với 904sh quay phim kg save được?

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi sieu ngoc, 1 Tháng ba 2008.

1. sieu ngoc Thành viên

2. buiqtrung

buiqtrung Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    máy báo sao bạn?có 2 trường hợp:
    + thẻ lổi(nếu chọn lưu trên thẻ): xử là thử thay thẻ khác.(thẻ xịn xịn tý)
    + bộ nhớ máy đầy (nếu lưu trên máy).cái này thì khỏi nói cũng bít.:D
  3. sieu ngoc

sieu ngoc Thành viên

Được Like:
    7
    Đã kiểm tra bộ nhớ và thẻ còn trống nhiều,quay xong bấm save máy hiện lên hai dòng save,preview nhưng bấm hoài vẫn kg nhúc nhích đành phải nhấn phím đỏ để thoát ra standby.Vậy là sao hả bác?
  4. jansen

jansen Thành viên

Được Like:
    257
    phần video của 904 lúc nào cũng chỉ có thể save vào thẻ nhớ, bạn thử format thẻ xem
  5. minhhoang®

minhhoang® Thành viên

Được Like:
    38
    Mình đã gặp trường hợp này rồi.. Xem phim trong máy bị đơ, quay phim không save được.. các data còn lại trên thẻ vẫn sử dụng bình thường [music file, picture file..] :confused: . Master Reset ALL vài lần mới được.. :confused:
    NIC thích bài này.
  6. jinjun

jinjun Thành viên

Được Like:
    41
    Bác nào bắt bệnh hộ em phát.
    Cái camera của em cứ bật lên là máy đơ luôn - toàn phải tháo pin ra. Nhưng sau khi reset all thì lại chụp ảnh quay phim bình thường nhưng cũng chỉ được 1 - 2ngày lại bị đơ lại .Mình dùng unlock trong máy, không biết có ảnh hưởng không. Cũng đã reset All mấy lần rùi - h vẫn bị đơ vậy. Không biết bị sao nữa.Cứ lúc quay được bt lúc lại đơ.
  7. sieu ngoc

sieu ngoc Thành viên

Được Like:
    7
    Master Reset ALL vài lần như vậy thì máy có bị gì k hả bác,lần đầu sài 904 mà.Àh còn tình trạng này nữa bác Hoàng ơi:em dùng trình ituner chép nhạc mp4 vào máy khác rồi bắn bluetooth vào máy thì có bài nhận được, có bài không kết nối. vậy là sao hả Bác. Giúp em với.!!!:D
  8. sieu ngoc

sieu ngoc Thành viên

Được Like:
    7
    mình đã thử quay phim lại, nếu quay khoảng 15 giây thì tự động save lại, còn hơn 1 phút thỉ mới đầu cho save nhưng lúc bấm oke thì máy lại báo cannot file. Vậy là sao?
  9. sieu ngoc

sieu ngoc Thành viên

Được Like:
    7
    cuối cùng thì mình biết tại sao rồi,tại cái thẻ cùi bắp quá,mình đã thay thẻ khác và oke.Cám ơn các bác nhé.Nhờ mod đóng giùm cái topic nì với,thanks!:p
  10. ILLEGAL

ILLEGAL Thành viên

Được Like:
    236
    mình cũng đành thay thẻ khác xem có cải thiện tình hình không. Ko quay phim được quá 10M.