Xin giúp Giúp restore iPhone 4 GSM từ 5.1.1 lên 6.1.2 khi Apple đóng sign in

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi htrongkhanh, 2 Tháng bảy 2014.

1. htrongkhanh Thành viên

Tình hình em đã lên 6.1.2 khi nó mới phát hành, đã lưu shsh luôn rồi (bằng Tiny Umbrella) nhưng khi Apple phát hành ios 7 em nâng lên quên Backup lại, nhưng muốn xuống lại ios 6.1.2 thì không được, chỉ về lại ios 5.1.1 thoi. Khi vào cydia (đang ở ios 5.1.1) thì thấy hình này. Các anh, chị cho mình hỏi có cách nào restore lên ios 6.1.2 được không? Trong khi Apple đã không cho sign in và shsh 6.1.2 bị lỗi như hình thì có cách nào không các anh, chị? Máy em đang chạy ở ios 5.1.1 nha anh, chị. Em muốn chạy ios 6.1.2 vì em muốn cài một số chương trình mới. Cám ơn anh, chị nhiều! Em chỉ muốn phá tí, không phải dân chuyên nghiệp mà chỉ đam mê nên anh, chị đừng ném gạch em nha. yahoo, gmail, hotmail: htrongkhanh

TSS Center.PNG
    Chỉnh sửa cuối: 3 Tháng bảy 2014
  2. kimungnhi

kimungnhi Thành viên

Được Like:
    54
    khó đó bạn ah.ip4 chạy 5.1.1 đỡ hao pin hơn 6.để 5 chạy luôn đi
    htrongkhanh thích bài này.
  3. htrongkhanh

htrongkhanh Thành viên

Được Like:
    1
    Nhưng bạn biết có cách nào không? Vì mình muốn dọc tí, với mình muốn cài một số chương trình mới. Cám ơn bạn đã góp chút ý kiến cho mình
  4. RubyKid

RubyKid Thành viên

Được Like:
    147
    Bạn có thấy cai mặt khóc không ? Nó đồng nghĩa là SHSH 6.0 - 6.1.2 nếu bạn có lưu cũng vô dụng. Bạn check bằng tinyumbrella xem trên server Cydia có lưu SHSH 6.1.3 của máy bạn ko, nếu có thì down về, dùng Sn0wbreezer để build Custom nhúng sẵn SHSH. 6.1.3 hiện nay vẫn Unte JB dc, bằng không thì lên thẳng 6.1.6 khỏi JB.
    htrongkhanh thích bài này.
  5. htrongkhanh

htrongkhanh Thành viên

Được Like:
    1
    Mình cám ơn bạn! mình chưa cài 6.1.3 lần nào nên chắc không có rồi. còn mình dùng IP4 nên FW chỉ tới 6.1.3 thoi mà
  6. kimungnhi

kimungnhi Thành viên

Được Like:
    54
    ip4 lên 7 bình thường mà bạn
  7. htrongkhanh

htrongkhanh Thành viên

Được Like:
    1
    ip 4 lên 7 chạy chậm lắm bạn ah, ios 7 trắng tinh mà chạy còn chậm, cydia và cài games nữa nó bò luôn
  8. okproseo2014

okproseo2014 Thành viên

Được Like:
    0
    KyGui .vn Up cho Bac mua may ban dat