Xin giúp Gmobile có phủ sóng tại khu vực tỉnh Quảng Nam không?

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi cnhatpro, 9 Tháng mười hai 2012.

1. cnhatpro Thành viên

Như tiêu đề, mình hơi thắc mắc về vùng phủ sóng của Gmobile, hiện tại mình cũng rất muốn sài mạng này, tuy nhiên ở mình lại không có ai sài, nơi mình sống là 1 tỉnh mà 2 thành phố, cùng với nhiều thị trấn, mình hy vọng bên Gmobile sẽ phủ sóng rộng khu vực này, vì đây sẽ là 1 nơi đầy tiềm năng đối với Gmobile. Thanks mọi người đã đọc tin!
  2. tacke171

tacke171 Nick Vi Phạm

Được Like:
    3
    Câu hỏi khó đây, mình tưởng Quảng nam có sóng Gmobile rồi mà,
    Kế hoạch thì năm nào cũng tăng cường sóng
  3. Zikrens2.Kull

Zikrens2.Kull Thành viên

Được Like:
    58
    [TABLE]
    [TR]
    [TD]Hiện tại Gmobile đã phủ sóng 50 tỉnh thành bao gồm:

5 thành phố chính: Hà Nội, Đà Nẵng, Hồ Chí Minh, Hải Phòng, Cần Thơ.
    Và 45 tỉnh:
    Miền Bắc: Quảng Ninh, Hà Tây, Bắc Ninh,Hưng Yên, Bắc Giang, Ninh Bình, Vĩnh Phúc, Phú Thọ, Hà Tĩnh, Hải Dương, Thái Bình, Hà Nam, Thái Nguyên, Nam Định,Thanh Hóa.
    Miền Trung: Nghệ An, Quảng Bình,Quảng Nam, Huế, Quảng Ngãi, Bình Định, Phú Yên, Quảng Trị, Gia Lai, Dak Lak,Khánh Hòa.
    Miền Nam: Bà Rịa Vũng Tàu, Bình Dương, Bình Phước, Lâm Đồng, Đồng Nai,Tây Ninh, Kiên Giang, Tiền Giang, Vĩnh Long, Đồng Tháp, Ninh Thuận, Bình Thuận,Hậu Giang, Long An, An Giang, Bến Tre, Sóc Trăng, Trà Vinh, Bạc Liêu, Cà Mau.

[/TD]
    [TD="align: center"][​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    mystery230 thích bài này.
  4. Zikrens2.Kull

Zikrens2.Kull Thành viên

Được Like:
    58
    Ở phần Miền Trung thì có Quảng Nam, nhưng thực tế có SÓNG khu vực bạn hay không thì không thể biết được, mình ở HN còn ...
  5. mystery230

mystery230 Thành viên

Được Like:
    18
    theo trên lý thuyết thì sóng gm đã phủ toàn bộ tỉnh Quảng Nam rồi bạn àh
    nhưng trên thực tế thì k phải vậy, tùy thuộc vào từng địa điểm. ví dụ như em ở huyện thôi mà sóng gm rất khỏe, hơn cả mobi (vì bị cái trụ viettel sau nhà chiếm sóng)
  6. cnhatpro

cnhatpro Thành viên

Được Like:
    0
    Vậy cho mình hỏi thêm 1 tí là khu vực Qnam, chỗ nào có bán sim Gmobile zậy? Mình ở huyện thăng bình, mình biết 1 chỗ ở tp Đà Nẵng nhưg ra xa quá, mog đc a e hỗ trợ, thanks!
  7. mystery230

mystery230 Thành viên

Được Like:
    18
    bác có thể ra các cửa hàng đt nhỏ lẻ, có thể họ sẽ bán đấy bác (nếu như chỗ của bác sóng tốt, còn sóng kém thì k ai dám bán đâu bác ạh)
  8. tuan1993

tuan1993 Thành viên

Được Like:
    11
    Hic, Ben Tre cung co s0ng gmobile nhung minh co 2, 3 cot s0ng thoi ak, cung nhu ko thoi vi ai goi zo cung ko lien lac duoc. Phu? song phai full het tinh? hay it nhat cung tp cua tinh? do lun chu sao n0i co, n0i ko. Mun xai lun gmobile ma m0i lan ve que phai xai viettel, bo tay.