Thảo luận Gmobile "Hỗ Trợ và Chăm Sóc Khách Hàng"

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi CSKH-Gmobile, 28 Tháng chín 2012.

1. Perry_Chjt_17

Perry_Chjt_17 Thành viên

Được Like:
    16
    Các bác cho em hỏi tỷ phú 3 thì bây giờ hàng tháng phải nạp 55k thay vì 35k như trước có phải không ạ?
    Và em thấy tỷ phú 3 có quảng cáo là nhắn tin và gọi điện đều 0 đồng vậy em có phải đăng ký thêm gì không hay mỗi tháng chỉ cần nạp tiền vào là được nhắn tin và gọi điện đều 0 đồng ạ mong được giải thích rõ hơn về cước gọi và nhắn tin 0 đồng này nghe nói tỷ phú 3 còn có gói sms miễn phí có phải đăng ký thêm gì không sms miễn phí thế nào? Tài khoản tỷ phú được trừ tối đa là 270.000 một ngày sẽ trừ theo từng cuộc gọi, từng tin nhắn của mình phải không ạ nếu mình gọi quá số tiền đó thì sẽ tính cước như thế nào? Em rất mong nhận được sự giúp đỡ.
  2. danny_ho

danny_ho Thành viên

Được Like:
    4
    nhờ cskh beeline giái đáp chút.mình đi tàu từ phú yên qua đoạn giáp ranh phú yên và khánh hòa tới gần nha trang mới có sóng.đoạn không có sóng thì báo là không có sóng hoặc không có dịch vụ chứ không roaming vô vinaphone. lúc gmobile báo tin nhắn có dịch vụ roaming thì mình đã đăng ký rồi. vậy miền trung khu vực phú yên,bình định,khánh hòa đã roaming hết chưa?
  3. hoangtu178vn

hoangtu178vn Thành viên

Được Like:
    16
    Roming thì bạn phải tự thao tác chọn mạng VinaPhone nhé.
    Kể từ lần thứ 2 bạn chọ chế độ mạng tự động và không cần thao tác lại.!
  4. Perry_Chjt_17

Perry_Chjt_17 Thành viên

Được Like:
    16
    Sao không thấy Gmobile giải đáp gì ạ đây là topic hỗ trợ của gmobile mà chắc tại dạo này bận quá chăng em chuẩn bị dùng Gmobile mà đang phân vân mấy chỗ quá mà hỏi hoài chẳng thấy bác Gmobile đâu :((.
    Mọi người cho em hỏi email hỗ trợ khách hàng của Gmobile là gì vậy ạ em tìm trên website chính thức của Gmobile là DVKH@gmobile.vn. Em gửi email tới đó rồi mà cũng không thấy hồi âm gì cả đang muốn dùng Gmobile quá mà tìm thông tin hoài không được cái này là nhà mạng dễ mất điểm lắm :shot:
  5. CSKH-Gmobile

CSKH-Gmobile Thành viên

Được Like:
    36
    Chào bạn! Gói cước Tỷ phú 3 hiện tại hàng tháng tại thời điểm trừ phí thuê bao, hệ thống sẽ chuyển đổi 35K từ TK chính sang TK khuyến mại 2 để bạn sử dụng gọi và nhắn tin nội/ ngoại mạng ( số tiền này không bị mất đi). Ngay sau đó hệ thống sẽ kích hoạt TK gọi nội mạng và nhắn tin nội mạng cho bạn trong tháng ( 8.6 triệu gọi nội mạng & 16 nghìn tin nhắn nội mạng trong tháng). Chính vì vậy TB hoàn toàn được sử dụng nội mạng miễn phí. Bạn không cần đăng ký gói SMS miễn phí với gói TP3 bởi bạn đã có 16.000 tin nhắn nội mạng miễn phí/ tháng. Nếu trong tháng bạn gọi qúa số tiền đó thì hệ thống sẽ trừ từ TK thưởng đến TK chính.
  6. Perry_Chjt_17

Perry_Chjt_17 Thành viên

Được Like:
    16
    Wa thế này thì em phải làm một đôi luôn mới được gói cước này hấp dẫn quá. Vậy để kiểm tra số sms và số phút gọi nội mạng thì e phải làm thế nào ạ?
    CSKH-Gmobile thích bài này.
  7. CSKH-Gmobile

CSKH-Gmobile Thành viên

Được Like:
    36
    Bạn chỉ cần bấm *102# và bấm phím gọi nhé.
    Perry_Chjt_17 thích bài này.
  8. Perry_Chjt_17

Perry_Chjt_17 Thành viên

Được Like:
    16

Thanks CSKH-Gmobile nhiều ạ :)
    À cho em hỏi giá sim tỷ phú 3 bây giờ là bao nhiêu? Em muốn mua một bộ sim đôi chỉ khác nhau 2 chữ số cuối cùng thôi có được không? Em có thể đến trung tâm của Gmobile để mua sim đôi này được không,giá có thay đổi không (khi mua sim đôi với 2 số thuê bao gần giống nhau chỉ khác nhau 2 chữ số cuối cùng)?
    Cũng xin góp ý vì giá cước của Gmobile rất phù hợp với giới trẻ đặc biệt là các đôi đang yêu vì thế Gmobile có thể thực hiện chương trình,hay mở thêm các gói cước,tính năng ưu đãi cho đối tượng này vì họ dùng điện thoại để nhắn tin và gọi điện cho nhau nhiều hơn cả nên Gmobile có thể thực hiện chương trình "Sim đôi dành cho các đôi tình nhân" với bộ 2 sim có số giống hệt nhau chỉ khác 1,2 chữ số cuối cùng và kèm theo các ưu đãi về dịch vụ, gói cước đi kèm v.v. Tin rằng chắc chắn sẽ được rất nhiều bạn trẻ, đặc biệt là các đôi đang yêu ủng hộ vì họ luôn muốn nhắn tin,gọi điện tâm sự với nhau hàng giờ và luôn muốn có điều gì đó đặc biệt cho mình và người yêu. Xin cảm ơn.
  9. CSKH-Gmobile

CSKH-Gmobile Thành viên

Được Like:
    36
  10. lehphuong

lehphuong Thành viên

Được Like:
    12
    sim số giống nhau chỉ khác 1 số cuối mình có nhiều lắm ,1 đôi mình bán 70k tỷ phú 3.bạn ở đâu vậy nếu gần chổ mình thì qua cà fê luôn .mình ở angiang