Thảo luận Gmobile "Hỗ Trợ và Chăm Sóc Khách Hàng"

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi CSKH-Gmobile, 28 Tháng chín 2012.

1. CSKH-Gmobile

CSKH-Gmobile Thành viên

Được Like:
    36
    Chào bạn! chúng tôi kiểm tra số điện thoại của bạn đang sử dụng gói Tỷ Phú 2. Với gói cước này bạn có tài khoản Tỷ Phú để sử dụng. Mỗi ngày hệ thống sẽ trích 270.000đ từ TK tỷ phú và khi bạn gọi nội mạng hệ thống sẽ trừ vào 270.000đ này. Điều kiện để sử dụng tài khoản Tỷ phú (270.000đ/ngày) là bạn cần phát sinh cước từ 1350đ trừ vào TK Phụ 1 hoặc TK chính.
    ones thích bài này.
  2. ones

ones Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn ơi mình hỏi nữa là mình chỉ còn tài khoản phụ 1, mình được biết là chỉ để dùng nội mạng mà mấy hôm mình vẫn gọi ngoại mạng thoải mái là như thế nào ạ?
  3. CSKH-Gmobile

CSKH-Gmobile Thành viên

Được Like:
    36
    Chào bạn! tài khoản phụ 1 vẫn dùng để gọi ngoại mạng được bạn nhé
    ones thích bài này.
  4. anhbangsgt

anhbangsgt Thành viên

Được Like:
    14
    xin chào Gmobile mình đã sử beeline được khoảng 3 năm rưởi và vẫn dùng, mình muốn hỏi bao giờ gmobile mới lên 3G, trong khi viettel đã chuẩn bị lên tới 4G vậy mà nhà mạng gmobile vẫn chỉ chưa tới 3g. Mình đã nghe nói gmobile đang thử nghiệm 3G nhưng chờ hoài mà chẳng thấy, hy vọng sẽ có 3G hoặc thậm chí 4G. chúc Gmobile luôn thịnh vượng và phát triển
  5. CSKH-Gmobile

CSKH-Gmobile Thành viên

Được Like:
    36
    Cảm ơn bạn đã tin dùng và ủng hộ Gmobile. Bạn yên tâm hiện tại Gmobile đang hoàn thiện cơ sở hạ tầng để cho ra mắt dịch vụ 3G. Khi chính thức cung cấp dịch vụ Gmobile sẽ truyền thông tới khách hàng qua các phương tiện thông tin đại chúng bạn nhé
  6. nguoidaukhohcm

nguoidaukhohcm Thành viên

Được Like:
    1
    Cho mình hỏi, mình thấy có nhìu chỗ bán sim beeline có 5k thôi, tài khoản 5k. Ko bis có lừa đảo j ko. Mình ở q2. Nếu mún mua sim với já này thì có thể tới đâu để mua?
  7. CSKH-Gmobile

CSKH-Gmobile Thành viên

Được Like:
    36
    Chào bạn! Gmobile có cung cấp SIM gói cước Big save new, giá bán là 5000đ/SIM. Để mua bạn có thể tới các điểm bán SIM thẻ có logo/biển hiệu của Gmobile để mua. Hoặc bạn vui lòng tham khảo một số điểm bán SIM/Thẻ sau nhé: http://gmobile.vn/content/866#tphcm
  8. hiepmu

hiepmu Thành viên

Được Like:
    0
    Mình đang dùng Nokia N97, bỏ sim Beeline vào sao nó cứ chuyển loạn xạ giữa Beeline và Vinaphone liên tục, nhận cuộc gọi và gọi đi đều là Vina nên tốn tiền :D
    Mình đã nt TAT gửi 1601 rồi, khởi dộng lại máy nhưng vẫn cứ tình trạng trên diễn ra. Cũng SIM Tỷ phú 3 đó, mình gấn sang con Nokia N70 (thêm vài máy khác nữa) thì bình thường. Giờ ko biết sao nữa Ad?
    Chỉnh sửa cuối: 31 Tháng mười 2015
  9. phannhannghia

phannhannghia Thành viên

Được Like:
    0
    Xin hỏi Gmobile:
    - Hiện tại đã có nano sim chưa?
    - Nếu có, tôi muốn chuyển từ mini sim sang nano sim, thì gói Tỷ phú 1 còn hiệu lực không?
    Cảm ơn.
  10. CSKH-Gmobile

CSKH-Gmobile Thành viên

Được Like:
    36
    Chào bạn! Hiện tại Gmobile đã có SIM 3 trong 1 trong đó bao gồm cả chức năng Nano SIM bạn nhé. Khi chuyển sang Nano SIM thì chỉ chuyển SIM còn không ảnh hưởng đến gói cước bạn nhé
    phannhannghia thích bài này.