Thảo luận Gmobile ra tỷ phú 3, Tỷ phú 1 càng đắt giá.

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi KhoiViet, 17 Tháng chín 2012.

1. KhoiViet Thành viên

Tuy là gói tỷ phú 3 có cải tiến so với tỷ phú 2 là không mất mấy nghìn mỗi ngày. Nhưng bù lại mất phí thuê bao tháng và được chuyển thành tài khoản ngoại mạng. He he, và như vậy thì rõ ràng người tiêu dùng sẽ so sánh lại với gói Tỷ phú 1: Không mất thuê bao tháng, nạp tháng nào được bảo lưu gọi nội mạng tháng đó.

Suy ra Tỷ phú 1 vẫn là đỉnh nhất.
  2. leminhhienvl

leminhhienvl Thành viên

Được Like:
    1
    Tỷ phú 1 vẫn là lựa chọn số 1
  3. ket_noi_cdma

ket_noi_cdma Nick Vi Phạm

Được Like:
    16
    đúng vậy, tỷ phú 1 vẫn luôn luôn là nhất
  4. cskh_gmobile

cskh_gmobile Nick Vi Phạm

Được Like:
    0
    bạn chắc chắn không?
    ví dụ: bạn nạp 50k vào số tỷ phú 1 và 3. bạn sẽ được hưởng 100% giá trị thẻ nạp thành 100k.
    số tiền của bạn đều không mất đi, vì tỷ phú 3 sẽ chuyển 35k vào tkkm liên mạng.

ưu đãi: tỷ phú 1: sẽ được 270k gọi nội mạng mỗi ngày, không được dùng quá 270k
    tỷ phú 3: sẽ được 8,6tr 1 tháng, 1 ngày được dùng quá 270k + 16000 tin nhăn 1 tháng.

bạn vào diễn đàn nct3.com để xem so sánh chi tiết nhé
  5. regone

regone Thành viên

Được Like:
    13
    Bên nct3.com em thấy anh viết như này ạ:
    "tuy nhiên mình khuyên
    các thuê bao đang
    dùng tỷ phú 1 thì không nên chuyển
    sang tỷ phú 3, vì gói tỷ
    phú 1 là gói duy nhất
    mà bộ thông tin
    truyền thông nghiêm
    cấm phát hành, còn tỷ puus 3 thì có được
    phát hành"
    Chưa hiểu ý anh. Có gì mâu thuẫn chăng?
  6. cskh_gmobile

Được Like:
    0
    mình chỉ phân tích theo ý hiểu của khách hàng thôi, vì đa số khách hàng thích tỷ phú 1 hơn
  7. CSKH Gmobile

CSKH Gmobile Nick Vi Phạm

Được Like:
    2
    To gan! Cấm các bạn mạo danh nhân viên Gmobile để quảng cáo diễn đàn linh tinh và đưa thông tin sai lệch, làm hạ thấp uy tín và gây thiệt hại cho Gmobile!
    Sử dụng gói cước Tỷ phú 3, các bạn chỉ được miễn phí 270 ngàn đồng tiền sử dụng gọi nội mạng và 500 tin nhắn nội mạng mỗi ngày. Gói cước Tỷ phú 3 ưu điểm hơn gói cước Tỷ phú 1 là các bạn được sử dụng miễn phí 500 tin nhắn nội mạng mỗi ngày, trong khi số tiền 35000 đồng không bị mất đi mà được chuyển vào tài khoản khuyến mại gọi ngoại mạng. Còn Tỷ phú 1, nếu bạn đăng ký thêm dịch vụ SMS không giới hạn thì mỗi ngày bạn sẽ bị mất hẳn số tiền 1 ngàn đồng/ngày!

Cảm ơn các bạn đã quan tâm và sử dụng dịch vụ của Gmobile!

Best regards!
  8. cskh_gmobile

Được Like:
    0
    Thông báo, mình là nhân viên chính thức của gmobile bạn nhé, bạn mới đăng ký tên truy cập mới theo góp ý của mình đúng không?
    bạn tham khảo lại tại 199 đi nhé
  9. gimpvn

gimpvn Thành viên

Được Like:
    13
    Mình thấy tỷ phú 2 vẫn phù hợp với mình nhất
  10. CSKH Gmobile

CSKH Gmobile Nick Vi Phạm

Được Like:
    2
    Tôi xin nhắc lại, nếu bạn còn cố ý mạo danh nhân viên Gmobile để quảng cáo cho diễn đàn đồng tính của các bạn và đưa thông tin sai lệch về các chính sách, giá cước của Gmobile, gây thiệt hại cho Gmobile thì chúng tôi có quyền khởi kiện bạn theo luật hình sự!

Best regards!

Gmobile Customer Care