Thảo luận Gmobile ra tỷ phú 3, Tỷ phú 1 càng đắt giá.

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi KhoiViet, 17 Tháng chín 2012.

1. jinbaggio

jinbaggio Thành viên

Được Like:
    0
    Gmobile lay "G" lam logo chinh.vay tai sao la mot nhan vien lai co the dang ki bang dong chu "gmobile " nhu the duoc.neu la mot nhan vien chinh quy,cho du vao the ket nhu the nao van phai viet hoa chu "G" de quang ba thuong hieu
    Neu Gmobile da dang quang cao ty phu 3 o gsm.vn thi se khong chuyen den mot trang khac khong lien quang den tong cong ty (ai da tung vao trang wed do se biet)
  2. cskh_gmobile

cskh_gmobile Nick Vi Phạm

Được Like:
    0
    hầu hết các nik trong topic này cmt đều là 1 người đăng ký nhiều nik để ném đá bên nct3, đính chính lại nhá, diễn đàn nct3 là cộng đồng chung, không dành cho gay, diễn đàn đó chủ yếu là giải trí và tâm sự, có 1 phần của viễn thông thôi, diễn đàn đó cũng không cạnh tranh với gsm, 2 diễn đàn hoạt động trong 2 lĩnh vực hoàn toàn khác nhau mà bạn bị dở hơi à mà bảo mình làd admin nct3 sang đây quảng cáo, admin bên đó hàng đống việc trong website của họ, theo tôi biết thì admin nct3 đâu chỉ quản trị 1 diễn đàn nct3? admin đó còn quản trị diễn viethanonline, diễn đàn teenzone nữa, ai rảnh vào đây, hazz, đã không biết lại còn lắm mồm. người ta nói đàn bà nhiều mồm thì chớ, đằng này đàn ông đi lập mấy nik chửi lại 1 người đàn bà, đúng là còn lắm mồm hơn cả đàn bà
  3. CSKH Gmobile

CSKH Gmobile Nick Vi Phạm

Được Like:
    2
    Tôi biết, bạn là một người đồng tính. Từ việc bạn mạo danh nhân nhân viên Gmobile đến việc bạn giả vờ là đàn bà để chửi bới ở trên đây, tôi đã hiểu được tại sao người ta lại kì thị dân đồng tính như thế. Nếu các bạn là người đồng tính thật thì hãy biết cư xử cho đúng mực, đừng để người ta đánh giá không tốt về những người đồng tính như các bạn.

Nếu tôi nói có gì sai thì xin bỏ quá cho.

Best regards,

Gmobile Customer Care
  4. hxckxr

hxckxr Thành viên

Được Like:
    0
    Trước đây tôi có mua 1 sim beeline gói cước tỷ phú 1 của 1 nhóm bạn sinh viên trước cổng trường và vẫn đang dùng. Vậy giờ tôi muốn đăng kí thông tin của mình cho sim này thì cần những gì? đến đâu? và gói tỷ phú 1 có bị chuyển thành gói khác sau khi đăng kí thông tin hay ko?
    Cám ơn...
  5. CSKH Gmobile

CSKH Gmobile Nick Vi Phạm

Được Like:
    2
    Trước hết, cảm ơn bạn đã tin tưởng và sử dụng mạng di động Gmobile!
    Mình xin được trả lời bạn như sau:

- Việc đăng ký thông tin cá nhân là để đảm bảo quyền lợi sở hữu số thuê bao của khách hàng, không ảnh hưởng gì tới gói cước cũng như tài khoản và các quyền lợi khác của khách hàng. Gmobile vẫn luôn tiếp tục duy trì và đảm bảo quyền lợi cho những thuê bao đã và đang sử dụng gói cước Tỷ phú 1.
    - Khi đi đăng ký thông tin cá nhân, bạn vui lòng mang theo chứng minh thư hoặc hộ chiếu của bạn.
    Bạn chưa cung cấp thông tin là bạn đang ở quận, huyện, tỉnh thành phố nào nên mình không xác định được cửa hàng ủy quyền gần nhất cho bạn để bạn đến đăng ký thông tin thuê bao. Tuy nhiên, bạn có thể tham khảo danh sách các cửa hàng ủy quyền của Gmobile tại đây:
    http://gmobile.com.vn/content/418-Cua-hang-uy-quyen.aspx

Best regards,

Gmobile Customer Care
    vn_1068 thích bài này.
  6. ark_ff9

ark_ff9 Thành viên

Được Like:
    2
    Ông này rỗi việc lên comment phá diễn đàn à?Hay muốn nhận gạch để xây nhà?Việc giả mạo nhân viên chăm sóc KH Gmobile là không thể chấp nhận được.Lại còn nhận là đàn bà nữa chứ.
    Perry_Chjt_17 thích bài này.
  7. phamvanluong

phamvanluong Thành viên

Được Like:
    36
    Ôi nct3 hay thật. Đan ông lại tự nhận là đàn bà. Rồi ko biết đàn bà nhận là gì đây. Xin hỏi bạn 1 câu. Điễn đàn của bạn hết việc rồi hay sao mà sang đây câu kéo đàn ông bên này vậy
  8. phamvanluong

phamvanluong Thành viên

Được Like:
    36
    Có ai vào điễn đàn những chàng trai gay của bạn đâu mà ném đá. Bạn sang bên này gây sự mà. Tự nhiên ghét nctg3 thế ko biết
  9. anhhungbachkhoa

anhhungbachkhoa Thành viên

Được Like:
    23
    Họ cũng giống đàn bà. Họ thèm đàn ông mà. Haha
  10. ark_ff9

ark_ff9 Thành viên

Được Like:
    2
    Theo mình tìm hiểu thì cskh_gmobile là nữ thật.Sorry về điêu này.Và hình như cũng đúng là nhân viên Gtel?