GO KEYBOARD (bàn phím 800 ký tự - số 1 hiện nay)

Thảo luận trong 'Android: Ứng Dụng' bắt đầu bởi trumcadovn, 24 Tháng hai 2015.

1. trumcadovn Thành viên

Screen shoot
    Mô tả
    Hãy tận hưởng trải nghiệm trong mỗi lần chạm của bạn! Bàn phím được xếp hạng hàng đầu trong thị trường Google Play!

Tính Năng:

★ Bùng nổ với hơn 800 Ký Tự Hình Ảnh miễn phí và biểu tượng mặt cười dễ thương (ʘ‿ʘ)

Bạn được miễn phí sử dụng gói hơn 800 biểu tượng cảm xúc dễ thương, ký tự hình ảnh và biểu tượng mặt cười. Tất cả được phân loại thành các hạng mục khác nhau để bạn có thể tìm thấy nhanh chóng. Và thêm nhiều ký tự hình ảnh nữa sắp xuất hiện!

★ Các chủ đề đầy màu sắc và phần bổ trợ hữu ích

Có hơn 10000 chủ đề đầy màu sắc trên thị trường tương thích với Bàn Phím GO và chúng tôi đang cung cấp miễn phí các chủ đề đó hàng tuần! Bạn có thể lựa chọn những chủ đề này để nổi bật giữa những người bạn của mình.

Ngoài ra, chúng tôi có một số tính năng mà sẽ khiến cho việc gõ phím của bạn trở nên vui hơn và nhanh hơn. Nhập văn bản bằng giọng nói và ghi âm là các tính năng bạn phải thử mới được.

★ Thanh công cụ có thể cấu hình cao trong phạm vi bàn phím

Bạn muốn truy cập tất cả các ký tự hình ảnh, biểu tượng cảm xúc hoặc chỉnh sửa trang chỉ bằng một lần nhấp chuột? Thanh công cụ của chúng tôi cung cấp hai mục nhập phím tắt tùy chỉnh để phù hợp với thói quen gõ phím của bạn. Bạn có thể cài đặt và thay đổi bất cứ lúc nào.

★ Gợi ý sửa từ

Bàn phím GO đủ thông minh để có thể phát hiện ra lỗi đánh máy và cung cấp các gợi ý sửa từ cho bạn khi kích hoạt chức năng gợi ý sửa từ. Bạn sẽ tránh được lỗi gõ phím cẩu thả.

★ Nhiều giao diện, hỗ trợ cho việc gõ phím trên thiết bị máy tính bảng và gõ phím bằng cử chỉ

Bàn phím này cung cấp nhiều giao diện như QWERTY, QWERTZ và AZERTY dành cho chế độ điện thoại và các giao diện khác đặc biệt dành cho máy tính bảng có bàn phím. Bạn cũng có thể lướt ngón tay trên màn hình để nhập văn bản nhanh.

★ Gõ phím vui vẻ và cài đặt miễn phí

Bạn có thể cài đặt miễn phí hình ảnh nền cho riêng bạn cũng như sử dụng phần bổ trợ ghi âm để chuyển giọng nói của bạn thành âm thanh khác. Sẽ rất vui nếu bạn gửi cho bạn bè của mình. Hãy thử xem!
    Link Download :http://aff.mclick.mobi/gokeyboard/trumcadovn