Thảo luận Gói cước tỷ phú 1 của Beeline - Gói cước vô địch

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi anhhungbachkhoa, 16 Tháng ba 2012.

1. deal14.vn

deal14.vn Nick Vi Phạm

Được Like:
    1
    Bạn thì cũng vậy thôi mà 8->

Bạn nói rõ ai là mạng VNM đi, chứ cái kiểu nói móc ko có chứng cớ này khác gì áp đặt, đặt điều.

Có nên xem lại lối sóng văn hóa của bản thân trước khi bảo người khác điều tương tự như vậy ko ?

pngbatho shrekvn2006 nguyenkimhang

[MENTION=420353]pngbatho[/MENTION]: đưa ra bằng chứng VNM qua phá, nếu đúng vậy tôi qua box mạng di động lập 1 topic khảo ra danh sách người phá mà xử lý, còn ko có bằng chứng ko nên nói càng.

[MENTION=575067]dokhoasg[/MENTION]: gói cước rẻ thì sao, mạng nào mới ra mà ko vậy, bạn tham rẻ nhưng đâu phải ai cũng thích, có người thích dùng mạng này , có người thích dùng mạng kia, nói nhiều vô nghĩa, chỉ biết mỗi chữ "rẻ", ko phải dân IT thì nhai đi nhai lại cũng vậy :)|

[MENTION=579721]nguyenkimhang[/MENTION]: mất dạy quá, ko biết ba má bạn còn sống ko, nếu họ còn sống thì tôi nghĩ họ sẽ bị bạn làm cho tức chết đấy, tôi chỉ mong bạn mồ côi cha mẹ để họ đừng nhìn thấy comment của bạn.

Bạn endless1811 cứ để yên, ở đây ngoài bạn ra ko ai dùng VNM cả, cứ để đó xem tụi nó lấy lý do gì nữa ko, nếu bạn ko CM nữa mà họ còn bảo là VNM qua phá thì tôi sẽ viết kiện lên truyền thông và đăng bài lên vnexpress nói về cái kiểu thái độ này của người dùng beeline. Trước khi bạn thảo luận , họ đã nói kiểu vớ vẩn là VNM qua comment rồi. Bạn cứ để yên xem họ còn dám nói vậy ko. Tôi thu thập chứng cớ rồi sẽ đăng lên các trang mạng xã hội khác, nếu xin đc sẽ đưa lên vnexpress.

[MENTION=351255]somebody[/MENTION]: nick nguyenkimhang là nick phụ của 1 người đang comment trong topic này và bức xúc, nói ko lại bạn endless nên dẫn đến thái độ ko tôn trọng người khác, ko biết có phải dân bụi đời ko, điều tôi nói với nguyenkimhang cũng là điều muốn nói với người đang sở hữu nick này, ăn nói đàng hoàng, có bức xúc thì tự bức nút. ko dùng nick phụ đả kích người khác. Bạn đang làm người dùng beeline kinh tởm đấy.
  2. shrekvn2006

shrekvn2006 Thành viên

Được Like:
    4
    Đọc cái bài của cái bạn deal14 này mà cười đau cả ruột. Sao mấy bác chê Beeline trong này có giọng văn giống nhau quá vậy, rồi những lập luận, lý lẽ cũng giống nhau nữa. Không biết các bác có phải cùng một mẹ không. Mình hy vọng là không phải, chỉ là những ý tưởng lớn gặp nhau. Chứ nếu đúng là cùng một mẹ thì khả năng clone nick của các bác phải nói thật là tệ. Ai đời clone nick mà không biết sửa đổi giọng điệu làm người khác vẫn nhận ra.

Về mặt lịch sự thì mình thấy các bác đứng về phía Beeline trong này lịch sự hơn hẳn các bác bênh VNMB nhé. Đọc bài viết là có thể thấy được. Câu cú viết cũng chuẩn và phân tích lý lẽ rõ ràng. Đủ cho thấy các bạn dùng Beeline trên này hơn mấy bác antifan Beeline một tầm về khả năng suy nghĩ rồi.

Bác deal14 cứ viết bài đăng lên vnexpress đi nha. Mình ủng hộ. Nếu bài được lên vnexpress thì box này sẽ nổi tiếng và nhiều người sẽ vào đọc. Lúc đó họ sẽ nhận ra sự lố bịch của VNMB là như thế nào. Hi hi hi!!

Sent from my iPhone using Tapatalk
  3. dokhoasg

dokhoasg Thành viên

Được Like:
    39
    Bài viết quá chủ quan, chỉ nhận xét 1 chiều chứng tỏ người viết thiếu tầm nhìn và thiên vị, toàn nhận xét những người đứng về phía beeline mà ko đá động gì đến các anti-fan.

Trước khi nhận xét các fan của beeline thì hãy đọc xem các anti-fan đã có những thái độ và lời lẽ như thế nào để người khác nói là người của VNM.

Gọi người khác bằng "tụi nó" chứng tỏ là dân chợ búa vô học rồi.
  4. pngbatho

pngbatho Thành viên

Được Like:
    23
    Có lẽ bác kinh tởm Beeline nhưng Beeline luôn rộng lượng với những con người như Bác. Nếu tởm quá thì hãy rời xa BOX BEELINE đi bác sẽ thấy bình yên đấy. Mong sao bác luôn sống vui vẻ và tránh xa được nhiều điều làm mình không vui và kinh tởm...
  5. NaNa_Mix

NaNa_Mix Nick Vi Phạm

Được Like:
    0
    Khi nào box beeline ko có pngbatho thì box sẽ xanh - sạch - đẹp. Lúc nào cũng làm trò clone nick , dơ ứ chịu đx
  6. NaNa_Mix

NaNa_Mix Nick Vi Phạm

Được Like:
    0
    Thế sao cách nói chuyện của bạn với dokhoasg, pngbatho lại giống nhau thế nhỉ, cùng cha khác mẹ à. Hi vọng ko phải vậy. Nếu đúng là vậy thì thật nhố nhăng . mấy anh em đua nhau xài beeline rồi lên forum quảng cáo luôn. sốc thật.
    Nếu mà đăng được cũng tốt nhỉ, chỉ sợ vnexpress chê mấy bác ko có ăn học đưa lên lại làm thiên hạ cười nên ko chịu thôi. Bạn deal14.vn nói đúng đấy, ở box này chỉ có tên pngbatho dùng nhiều account thôi. Ai cũng biết mà. Do người ta ko muốn nói ra thôi. Dừng cái trò nhố nhăng lại đi, chẳng ai xem đâu. Bạn deal14.vn cứ đăng vào box VNM để ae VNM biết bên box beeline có tên bẩn thỉu này, nói xấu kiêm đỗ oan sau lưng người khác mà người khác ko biết ấy mà. Sao ko dám qua thẳng bên VNM bảo người ta qua phá mà ở đây nói sau lưng, có ai VNM biết đâu mà cãi lại.
  7. shrekvn2006

shrekvn2006 Thành viên

Được Like:
    4
  8. honganhd4

honganhd4 Thành viên

Được Like:
    0
    deal14, Higanjima, NaNa_Mi. nói xấu Beeline mãi không mệt ah. các ông không thích dùng Beeline thi thôi
  9. leonkenedy3890

leonkenedy3890 Thành viên

Được Like:
    0
    tiếc 20k thì xài mobi đi =))
  10. nguyenkimhang

nguyenkimhang Thành viên

Được Like:
    1
    thì người ta rãnh nên qua đây nói lung tung đó mà, bỏ qua những lỗi lầm đó đi mấy bác ah