Gói cước zone++ đang áp dụng ở những nơi nào?

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi Hanh Nguyen Quang, 21 Tháng mười 2014.

1. Hanh Nguyen Quang Thành viên

2. duccuong91

duccuong91 Thành viên

Được Like:
    42
    Ở Nam Định có áp dụng bạn ạ, nhưng chỉ áp dụng zone tỉnh thui chứ không có zone huyện bạn nhé!
  3. bmmb

bmmb Thành viên

Được Like:
    4
    Các tỉnh thuộc TT5 (trừ Hải Phòng) bao gồm: Hải Dương, Hưng Yên, Nam Định, Quảng Ninh, Bắc Ninh, Bắc Giang, Thái Nguyên, Tuyên Quang, Hà Giang, Lạng Sơn, Bắc Kạn, Cao Bằng, Thái Bình là các tỉnh áp dụng Zone+ và Zone++
  4. anhyeuem12hp

anhyeuem12hp Thành viên

Được Like:
    25
    Huyện áp dụng ở trung tâm 5 thì chỉ có: TP.Tuyên Quang, Thị xã Hà Giang, Thị xã Cao Bằng, Thị xã Bắc Kạn, Huyện Hữu Lũng (Lạng Sơn).
  5. duccuong91

duccuong91 Thành viên

Được Like:
    42
    Nếu được ưu đãi gọi inzone huyện thì gọi nội mạng chỉ có 90d/p thui!
  6. chaienbungbu

chaienbungbu Thành viên

Được Like:
    0
    Gọi liên mạng trong nước là 590đ/1 phút. SMS nội mạng và liên mạng là 250đ/1 tin nhắn đó.
  7. Hanh Nguyen Quang

Hanh Nguyen Quang Thành viên

Được Like:
    4
    Hôm trước bạn em bảo ở Phú thọ cũng có zone ++ mà em loạn cả nên vậy phú thọ không có ư các bác?
  8. Bạch Dương

Bạch Dương Thành viên

Được Like:
    26
    Phú Thọ cũng có Zone++ bác ạ. Được áp dụng ở các huyện: Cẩm Khê, Đoan Hùng, Hạ Hòa, Lâm Thao, Phù Ninh, TX Phú Thọ, Tân Sơn, Thanh Ba, Tam Nông, Thanh Sơn, Thanh Thủy, TP Việt Trì, Yên Lập.
  9. nhokkonlonton91

nhokkonlonton91 Thành viên

Được Like:
    30
    Thế này thì gần như là áp dụng toàn tỉnh Phú Thọ rồi còn gì nữa. Các bác ở Phú Thọ thích nhá.
  10. anhyeuem12hp

anhyeuem12hp Thành viên

Được Like:
    25
    Các huyện áp dụng gói Zone ++ giờ nhiều lắm, các bác cứ alo lên tổng đài hỏi xem khu vực của mình có được áp dụng hay không là biết ngay ấy mà