Gói d1 của vinaphone bị hạn chế tốc độ

Thảo luận trong 'VinaPhone' bắt đầu bởi soingamtrang, 11 Tháng bảy 2014.

1. soingamtrang Thành viên

[BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]Chào các bạn[/BCOLOR]
    [BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]Mình sử dụng sim vinaphone và đăng ký gói d1 on gửi 888 , được 1GB lưu lượng mỗi ngày[/BCOLOR]
    [BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]Vấn đề là nó rất chậm, mới bật mạng lên thì vài Mbps ok, nhưng cứ sau vài phút là tốc độ lại về khoảng 256Kb/s[/BCOLOR]
    [BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]có khi thì tốc độ download còn thấp hơn thế nhưng upload vẫn cao, ping thì lên vài k có khi time out[/BCOLOR]
    [BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]Làm vài trò vớ vẩn như khởi động lại máy hay đổi 2G 3 G thì tốc độ lên lại vi vu nhưng tí xíu lại như cũ, [/BCOLOR]
    [BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]1GB lưu lượng mà toàn xài đc chưa tới trăm MB vì nó cứ như vậy, rất là ức chế[/BCOLOR]
    [BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]Sóng 3G chỗ mình mạnh , gần cột sóng mà, lúc nào cũng gần full, H và H+[/BCOLOR]
    [BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]Và cả sim vina khác thì vẫn bình thường ( sim này đang dùng gói max nên mình ko thể hủy để đăng ký thử d1 đc)[/BCOLOR]
    [BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]Gọi điện tổng đài thì các bạn biết rồi đó, chỉ toàn xóa cache trình duyệt hay reset máy hay cấu hình gprs, hoặc là nói lung ta linh tinh như trêu tức mình, nó chỉ muốn mình chán rồi cúp máy cho nó xong chuyện, không kiềm chế là chửi chúng nóa rồi[/BCOLOR]
    [BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]Mình đến phát điên đi được ko biết có bạn nào trong này làm bên vinaphone ko vào đây cho mình chửi cái :>[/BCOLOR]
    [BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]Lời lẽ có sai sót mong bỏ qua[/BCOLOR]
  2. huynhzuni

huynhzuni Thành viên

Được Like:
    31
    Thế này thì bố ai dám vào :)))
  3. chuducbinh

chuducbinh Thành viên

Được Like:
    0
    Mình dùng rất ổn, hơn 3g viettel nhiều
  4. dinhngocanhav

dinhngocanhav Thành viên

Được Like:
    0
    Vinaphone đâu vào xác thực lại thông tin của người dùng đi, lót dép hóng tiếp
  5. khoathedientu2

khoathedientu2 Thành viên

Được Like:
    0
    Thẻ thành viên, thẻ Vip

+ Là các loại thẻ như thẻ hội viên, thẻ khách hàng thân thiết, thẻ giảm giá,…
    + Giúp các doanh nghiệp không ngừng nâng cao, quảng bá hình ảnh của doanh nghiệp.
    + Là cầu nối, duy trì, quản lý hệ thống khách hàng của doanh nghiệp.
    + Không ngừng phát triển khách hàng tiềm năng và khách hàng mới.
  6. dangtinao

dangtinao Thành viên

Được Like:
    0
    KyGui .vn Up cho Bac mua may ban dat