Thảo luận Gói MT5 Viettel 5000đ khuyến mãi 1GB dung lượng

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi meoxinh1990, 22 Tháng mười một 2014.

1. ViettelTelecom

ViettelTelecom <b>Customer Care</b>

Được Like:
    218
    Chào bạn,
    Đây là sms Viettel thông báo TH bạn phản ánh trên diễn đàn Viettel đã tiếp nhận và đang trong quá trình xử lý cho KH, kết quả sẽ được gửi đến bạn ngày 30/11.
    Mình đã chuyển đến phòng ban ktra dữ liệu ghi cước của bạn, do P/A của bạn thắc mắc trong ngày 21/11 sau khi đăng ký MT5 xong tài khoản của bạn còn 14đ, vì thế Viettel cần ktra lại quá trình sử dụng dịch vụ trong ngày 21.11 của bạn sau đó sẽ gửi kết quả cuối cùng cho KH, cũng là để đảm bảo quyền lợi cho bạn và mong bạn tiếp tục tin tưởng sử dụng dịch vụ Viettel.
  2. hungtran88

hungtran88 Thành viên

Được Like:
    2
    Bạn hiểu sai ý mình rồi. Ở đây mình ko bảo rằng viettel trừ sai tiền cước mà là do bên bạn ko thông báo về sự thay đổi gói cước cho khách hàng sớm nên khi mình sử dụng dịch vụ MT5 vượt quá 1 Gb trong ngày 21/11 làm trừ tiền vào tài khoản chính. Hiện nay mình vẫn sử dụng MT5 và tin tưởng viettel có những dịch vụ tăng thêm tiện ích cho khách hàng và thông báo trước cho khách hàng về những thay đổi gói cước.
  3. ViettelTelecom

Được Like:
    218
    Cảm ơn thông tin của bạn, bạn cứ yên tâm sử dụng dịch vụ, Viettel sẽ có các nghiên cứu hoàn thiện và đưa ra các sản phẩm dịch vụ để đáp ứng nhu cầu của đông đảo KH. :D
  4. tientumglam

tientumglam Thành viên

Được Like:
    0
    Mh su dung vietheo cam thay nhieu buc xuc lam .sim dung lau roi danh phai su dung .3g thi qua te mang thi qua phap phu chan lam .
  5. tientumglam

tientumglam Thành viên

Được Like:
    0
    Co quan mh lam tay chay vietheo gan het . tes thi cham hon so voi vina va mobi
  6. ViettelTelecom

Được Like:
    218
    Chào bạn,
    Cám ơn những chia sẻ góp ý của bạn, để hỗ trợ TH của bạn, bạn cho Viettel biết mạng của bạn chậm lâu chưa? Chậm vào thời gian nào? Bạn cho mình xin số thuê bao mình ktra cho bạn nhé.
  7. cockhodo

cockhodo Thành viên

Được Like:
    8
    vậy là gói mt5 ko còn hấp dẫn hơn mấy gói tương tự của mobi vina rồi, nhưng bù lại chắc đối tượng sd sẽ mở rộng hơn và ế hơn.:biggrin:
  8. tientumglam

tientumglam Thành viên

Được Like:
    0
    Nhan xet khach quan la neu phai thuong xuyen di chuyen thi nen dung vietheo con neu vao mang nhanh thi chi su dung vina la nhanh nhat .
    Vi du vina d1 5k duoc toc do cao nhat con vietheo thi ko duoc .mh dung may 2sim nen tes rat de dang va tren rat nhieu dia diem
  9. phuongggg

phuongggg Thành viên

Được Like:
    0
    E nghe lời mấy thánh ra mua 2 cái sim viettell mới cứng về đăng ký ngay gói mi10 rồi đăng ký mt5 Có đc đâu mấy thánh lừa tình à
  10. ViettelTelecom

Được Like:
    218
    Chào bạn,
    Để hỗ trợ TH của bạn, bạn cho Viettel xin số thuê bao để Viettel ktra xem số thuê bao của bạn được tham gia CTKM MT5 không nhé.