Thảo luận Gói MUN tốc độ rùa bò ... ?

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi vn00426941, 24 Tháng mười một 2014.

1. vn00426941 Thành viên

Nghe ace, trên đây bảo gói MUN fullspeed từ 0h - 7h mà sao mình đăng kí xong nó vẫn chả khác gì gói cước hạ băng thông ? Nếu như vậy thì Mobifone ra gói cước này làm gì ? Em đã, tắt mở cái điện thoại đi mấy lần, và cả tắt mở sóng mấy lần mà vẫn vậy .

Số thuê bao: 01202534153

Tin nhấn từ tổng đài 999 gửi về :

Quy khach DK thanh cong goi cuoc MUN. Gia goi 2000 dong, khong gioi han dung luong trong thoi gian tu 0h00 ? 07h00 (su dung tai VN). Goi MUN se duoc gia han tu dong hang ngay neu Quy khach khong huy. Tat toan bo ung dung Internet hoac khoi dong lai may de duoc tinh cuoc theo goi MUN.

2. Bạch Dương

Bạch Dương Thành viên

Được Like:
    26
    Em nghe thấy bảo là đêm mấy ngày vừa rồi, Mobifone nâng cấp hệ thống gì đó nên chắc là bị ảnh hưởng khi bác truy cập data đó. Bác alo tổng đài 18001090 để được hỗ trợ kiểm tra xem sao.
  3. vn00426941

vn00426941 Thành viên

Được Like:
    5
    sáng gọi, em điện thoại viên bảo kiểm tra bình thường. Còn kêu mình thử hủy gprs làm lại. Cuối cùng, thì nó bảo sẽ báo lại bộ phận kĩ thuật kiểm tra. Vậy là tới 7h , hết gói cước mà chả download đc gì ?
  4. Bạch Dương

Bạch Dương Thành viên

Được Like:
    26
    Thế thì bác yêu cầu bù lại phần thời gian bác không sử dụng được dịch vụ xem thế nào, mình nghĩ nếu do nhà mạng thì họ sẽ bù lại gói cước cho bác đó
  5. nobody_un

nobody_un Thành viên

Được Like:
    17
    Sao vậy nhỉ, mình cũng xài đây, vô tư luôn đó bạn, mình thì lại rất tâm đắc với gói MUN của nhà mạng đấy!
  6. 8800 arte

8800 arte Thành viên

Được Like:
    189
    3G của mobifone vốn kém mà. :D
  7. chongngodangget

chongngodangget Thành viên

Được Like:
    2
    Em thấy là bác đăng ký cả gói BBu nữa mà gói BBU của bác đã hạ băng thông rồi thì bác truy cập qua gói MUN chậm là đúng rồi còn gì nữa .
  8. hanbok90

hanbok90 Thành viên

Được Like:
    0
    mình sử dụng gói MUN nhiều mà tốc độ vẫn nhanh mà, chắc tại lúc bác sử dụng đúng lúc lượt truy cập mọi người sử dụng nhiều nên vậy rồi
  9. vn00426941

vn00426941 Thành viên

Được Like:
    5
    Bác nói, như vậy thì mobifone tại sao cho sim có gói BBU đăng kí gói vào giờ thấp điểm. Nếu như đăng kí mà băng thông k fullspeed vào giờ thấp điểm từ 0h - 7h thì đăng kí có khác gì k đăng kí. Vì gói BBU đã k giới hạn dung lượng rồi. Vậy suy ra, mobifone lừa khách hàng đăng kí gói MUN ah ? Nếu đăng kí k mở thì hệ thống đã k cho đăng kí chứ ? Giống như, khi có gói MIU thì k thể đăng kí các gói khác ngoại trừ gói mua thêm dung lượng.
  10. duccuong91

duccuong91 Thành viên

Được Like:
    42
    Cứ nói qua nói lại trên này không ăn thua đâu, tốt nhất bạn nên gọi tổng đài 18001090 đi nhé họ mới hỗ t rợ được ok cho bạn!