Golden Python by mEnPDA - Run all python apps bản mới nhất

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG CHẠY TRÊN NỀN PYTHON' bắt đầu bởi Khỉ Con, 11 Tháng mười một 2010.

1. Trunghuy90

Trunghuy90 Staff Member

Được Like:
    714
    đồng ý vs bác vụ này!
    Bộ nhớ máy liên quan đến Ram đó,bộ nhớ máy mà trống nhiều thì tốc độ sử lý Ram càng tốt.
    Nhớ sang bên pda up thêm mấy cái theme của 240 320 nhé.chứ của e71 của bác thì e tèo.hjhj
    thank!
  2. Khỉ Con

Khỉ Con interista Staff Member

Được Like:
    11,479
    theme thì e chỉ ở bên này thôi, e ghét box theme của 4rum mobile Việt Nam lắm (trừ mỗi mobileworld vì đấy có pro chungviet), còn lại 4rum khác box theme toàn bỏ đi tên tác giả, mà về theme thì một trong những điều quan trọng nhất lả bản quyền tác giả; rồi lại còn chỉnh sửa lung tung nữa
  3. acno

acno Thành viên

Được Like:
    13
    link hỏng rồi bác ơi
  4. Khỉ Con

Khỉ Con interista Staff Member

Được Like:
    11,479
    link vẫn tốt mà bạn :D
  5. lamkhoa116

lamkhoa116 Thành viên

Được Like:
    0
    cho hỏi pathon này là gì thế ?
  6. VIP4D

VIP4D Thành viên

Được Like:
    0
    Run all apps python.do you understand! :)
  7. b0yko0l95

b0yko0l95 Thành viên

Được Like:
    0
    mình k down đc ở host đó
    chủ pic có thể up sag host khác k :(
  8. trongprobt

trongprobt Thành viên

Được Like:
    12
    Ae nào rãnh việt hóa dùm mình 2 cái phần mềm này nha..thanks Smart4n Jeer v1.0 En Python S60v3-illusion (Missed call bomber & auto answer on call) và Smart4n.Jeer.v1.01.Python.S60v3.SymbianOS9.1.Updat ed.bug.Translated-illusion tại vì 2 cái phần mềm này toàn là tiếng anh không mình không hiểu mới nhờ tới Ae giúp đỡ mong Ae giúp đỡ dùm cho..1 lần nữa mình chân thành và cảm ơn Ae nhiều lắm á..Ae nào việt hóa hoàn toàn được 2 cái phần mềm này thành tiếng việt và Ae gửi cho mình cái đường link download này để mình tải về nha..mình cảm ơn trước Ae á..