[Hành động-Đối kháng] Guns Girl - School DayZ : Game nhập vai bắn súng Anime hot trên Android

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi r2beat2012, 28 Tháng mười hai 2014.

1. r2beat2012 Thành viên

[BCOLOR=rgb(255, 255, 255)]
    [/BCOLOR]
    [BCOLOR=rgb(255, 255, 255)]Anh em chắc cũng biết, con gái rất thích súng. Súng càng to, càng khỏe và bắn càng nhanh thì càng được ưa chuộng [​IMG] Thôi không lòng vòng nữa, xin giới thiệu một game mình đang cực kì thích: Guns Girl - School DayZ (recommend nặng cho Anime fan)[/BCOLOR]
    [BCOLOR=rgb(255, 255, 255)]Mình sẽ mô tả tựa game này bằng 4 từ sau: Gái, Súng, Nữ Sinh và Quần Chip. Trong game, bạn sẽ vào vai một cô bé xinh xắn trong một ngôi trường đang có đại dịch Zombie, và những con Zombie không ai khác, chính là những em nữ sinh [​IMG] Việc của bạn là xách súng đạn (day đao kiếm) đi bắn tung tóe các em ấy ra, nếu bị cắn sẽ mất máu (lúc bị cắn thì em ấy rên bằng tiếng Nhật rất là kích thích [​IMG]). Game còn có hệ thống ép đồ, Cash shop, event, PvP... Tóm lại là đúng chuẩn một MMORPG. Một điều đặc biệt là hiện đã có thể nạp tiền bằng thẻ cào - rất quan trọng với gamer VN. Còn nữa nhưng phần còn lại để anh em tự trải nghiệm nhé [​IMG][/BCOLOR]
    [BCOLOR=rgb(255, 255, 255)]Kích thước : 263M[/BCOLOR]
    [BCOLOR=rgb(255, 255, 255)]Link tải[/BCOLOR]
    [BCOLOR=rgb(255, 255, 255)]
    [​IMG] [​IMG]
    [/BCOLOR]