Hack phone cho N78 v30.011, N86 v11.043, N97 ver11 , 5800 ver30

Thảo luận trong 'S60 3rd: FIRMWARE - SIGN - HACKPHONE & HACK APP' bắt đầu bởi DOAN DUNG, 24 Tháng bảy 2009.

1. minhcuongpro1234

minhcuongpro1234 <b>Symbian Top Contributor</b>

Được Like:
    592
    Không hack vĩnh viện đâu bạn, nếu sài cách hack sữa fw thì mới là vĩnh viễn còn hello ox thì sau kho format máy sẽ mất. Phải hack lại.
    --------------
    Gửi bằng Galaxy SL
  2. viaiolhnay

viaiolhnay Thành viên

Được Like:
    0
    cái này mình pít rồi, mình làm rồi, ý mình hỏi là có thời hạn k đó,
  3. minhcuongpro1234

Được Like:
    592
    Mình nói vậy mà bạn không hiểu sao, sau khi format máy mới mất hack , không có thời hạn bạn nhé
  4. viaiolhnay

viaiolhnay Thành viên

Được Like:
    0
    rùi z hỉu ùi, hjjh. cảm ơn nhìu, mà mình thấy trên máy mình có cái chức năng N-gage gì đó, nghe nói để chơi game thì phải, mà mình vào thì nó đẩy qua trang web gì đó rồi k load gì cả, bản HD mình use cái này đc k
  5. minhcuongpro1234

Được Like:
    592
    N78 hỗ trợ chơi game N-gage rất tốt, do máy bạn đã hack thành công nên việc cài game N-gage khá là dễ dàng.
    - Sơ lược như thế này.
    1. Tải N-gage Intall về cài vào máy
    (tải và cài đặt các bản fix nếu cần thiết – tùy máy)
    2. Tạo thư mục N-gage trên thẻ nhớ
    3. Tải các game N-gage đã đựoc tiêm thuốt về chép vào thư mục N-gage đã tạo ở trên.
    4. Mở phần mềm N-gage lên load các file game và cài đặt lên máy hoặc thẻ nhớ.
    5. Enjoi
    - Cụ thể hơn nào thì bạn vào topic N-gage nhé.
    Mã:
    [URL]http://gsm.vn/f398/day-la-bai-hack-hoan-chinh-cai-game-ngage-2-0full-103815/[/URL]
  6. viaiolhnay

viaiolhnay Thành viên

Được Like:
    0
    bạn có phần mềm đổi logo mạng cho máy mình k vậy
  7. minhcuongpro1234

Được Like:
    592
    Bạn tham khảo các thông tin cần thiết tại đây:
    Mã:
    [URL]http://gsm.vn/f510/change-operator-logo-doi-logo-mang-cho-may-symbian-3rd-71804/[/URL]
  8. viaiolhnay

viaiolhnay Thành viên

Được Like:
    0
    k có mạng vietnamobile hã bạn. cái này rắc rối quá
  9. minhcuongpro1234

Được Like:
    592
    Hi mình thấy cũng đơn giản mà, bạn đọc đến cuối topic xem mình nghi là có đủ các mạng hết chứ, mình không sài Vietnammobile nên cũng không rõ lắm.
    -------------------
    Cài ảnh full màn hình cho bạn đây Tham khảo thông tin và bạn tìm trên Webs nhé, lâu quá mình cũng quên nó nằm chỗ nào rồi.

1. SymbianOn Advanced Theme v1.00 S60v3 SymbianOS9.1 Unsigned_Hỗ trợ hình nền full màn hình

Các chức năng chính:
    Hỗ trợ đặt hình nền full màn hình.
    Hỗ trợ đặt báo thức cho các ngày trong tuần.
    Hẹn giờ tắt máy.

Phần mềm này có chức năng "Create Wallpaper" rất hay. Khi lấy 1 bức ảnh có kích thước lớn hơn kích thước màn hình của máy làm hình nền, nó cho phép chỉ chọn 1 phần của bức ảnh đó. Ngoài ra phần mềm còn hỗ trợ khóa bàn phím.

Cách làm:

Vào chương trình sẽ có 2 tab là crêate và setting. Đầu tiên vào tab create chọn ảnh nền cần đưa ra màn hình chờ---> done.
    Sau đó chuyển qua tab setting và lựa chọn các tuỳ chỉnh sao cho đẹp theo ý bạn

Lưu ý nên để theme mặc định và tắt control pane và navi là off trong setting nhá.
    viaiolhnay thích bài này.
  10. viaiolhnay

viaiolhnay Thành viên

Được Like:
    0
    không đc rùi bạn ơi. cài này hình như chỉ hỗ trợ dòng Fp1 thôi. đành dùng cách sửa theme vậy. mà bn có phần mềm dẫn đường bằng GPS k,