Hack phone cho N78 v30.011, N86 v11.043, N97 ver11 , 5800 ver30

Thảo luận trong 'S60 3rd: FIRMWARE - SIGN - HACKPHONE & HACK APP' bắt đầu bởi DOAN DUNG, 24 Tháng bảy 2009.

1. LucTieuKe

LucTieuKe Thành viên

Được Like:
    2
    Tuy nhiên khi nâng cấp 5800XM lên FW ver. 31.00 thì không thể nào hack được. Nó vẫn báo lỗi chứng chỉ. Các bác đã có cách nào chưa? Giúp em với, máy của bà xã, thích cài nhiều thứ nhưng không có, suốt ngày nói mình, rác cả tai.
  2. nguyenphuc71

nguyenphuc71 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình đã làm như trên sao vẫn ko thể cài đc TTPOD 3.50 vay bạn ơi?****?Nó báo là ứng dụng không đáng tin cậy......
  3. phamngocchi

phamngocchi Thành viên

Được Like:
    0
    xin giúp đỡ

em có 1 con n78,nghe nói là hack no len rùi cài đặt được nhiệu ứng dụng hay lắm nhưng em ko biết phải bắt đầu thế nào!!!!....các bác làm ơn chỉ e với,cám ơn các bác nhiều!....:)
  4. Be Yeu

Be Yeu Super Moderator Staff Member

Được Like:
    5,681
    Thường thì khi cài các app. nó đều báo vậy mà bạn ( trừ các bản dùng thử ...) , tuy nhiên điều này không gây hại gì cho điện thoại của bạn cả . Cứ yên tâm mà cài nhé !
    Bạn sang đây post số IMEI của máy bạn lên để xin file .cer từ OPDA.cn về rồi dùng nó để sign Hello OX dùng cho việc h@ckphone nhé !
    Mã:
    [URL]http://www.gsm.vn/forum/main/t156410-75/[/URL][URL="http://www.gsm.vn/forum/main/t156410-75/"]
    [/URL]
  5. doanduyhuy

doanduyhuy Thành viên

Được Like:
    3
    mình làm như bạn chỉ dẫn rồi nhưng van không chạy được mấy cái phần mềm unsign bạn ạ.có cách nào khắc phục không?mình dùng 5800,fw 30
  6. doanduyhuy

doanduyhuy Thành viên

Được Like:
    3
    bạn có thể sign hộ mình được không?

Các file đính kèm:

7. Be Yeu

Be Yeu Super Moderator Staff Member

Được Like:
    5,681
    Đã sign Hello OX v2 giúp bạn !

Các file đính kèm:

8. mhd_pc

mhd_pc Thành viên

Được Like:
    36
    Có bạn nào làm cho N85 thành công chưa? Mình thử như ở trang 1, signed cài & copy vào ổ A rồi (đã chỉnh software install = all & update = off), khởi động lại cũng vẩn bị báo lổi certifier...

Chạy 1 lần HelloOX v2.02 cũng không có tác dụng.
  9. Onglaovuive

Onglaovuive Thành viên

Được Like:
    1
    Bé Yêu ơi ! tôi cũng muốn Hack cai N85,mà xem bạn viét thấy nó phcs tạp quá,lại phải xin được file,và key theo imei của máy nữa.Vậy mình se phải cài băng cái nào?và xin key ở đâu?chỉ dẫn cho mình với nhé.Thanks you
  10. Onglaovuive

Onglaovuive Thành viên

Được Like:
    1
    Các bạn trên diễn đàn ơi!Hãy giup mình Hack on N85 nhe.Mình loay hoay mai khong được.Mấy cái phần mềm để hack,load về toàn có đuôi là ...rar thôi,con N85 không mở được.Nó chỉ nhận đuôi...sis thôi.Vậy phải làm thế nào để hack được.Xin được chi viện.Thank you !