hack phone S40

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi musv2n, 24 Tháng mười một 2009.

1. vinamilk

vinamilk Thành viên

Được Like:
    0
    Đã làm thử rất ok , cảm ơn bro hoanghung nhắc nhở
  2. ZzhoanghungzZ

ZzhoanghungzZ Thành viên

Được Like:
    519
    hì không có gì bác ah em lần đầu vào GSM cũng bỡ ngỡ hi hi nhưng mà lần sau bác chú ý là đc rồi ko lại hiện lên cảnh cáo 1/2 nhìn ngại ngại :D
  3. AlvjSs

AlvjSs Thành viên

Được Like:
    0
    Khi mình hack phone ko tài nào tìm ra folder C:/preferhiddenfoders/certificates/user :(

hình demo

4. rosetiti

rosetiti Thành viên

Được Like:
    1
    :pangchiu:ồ cái lày lày là lấy certificate cho cái java lậu nè, dc đóa
    :nhaymua:
    :nguamui:nhưng nếu chú ý thì khi tải file trực tiếp trên mạng nên tải đuôi .jad trong đó bao gồm certificate rồi (ở những trang chính hãng nhé, còn dạng lưu trữ thì thua)
  5. Wildorchjd

Wildorchjd Thành viên

Được Like:
    37
    mình góp ý thêm khi hack xong hay xảy ra tình trạng máy tính không nhận điện thoại các bạn cứ thẳng tay ấn nút tắt nguồn cho điện thoại khởi động lại. Thường sau khi máy khởi động lại máy tính sẽ báo chữ connected màu xanh biểu hiện máy đã kết nối chứ không phải máy tính đang mở file dữ liệu đã lưu của lần hack trước. Bạn nào làm thử thấy đúng thì cho mình biết nhé mình toàn làm thế với em 3110c của mình. Hack s40 hơi rắc rối nhưng hiểu thì làm rất nhanh và thành quả là không bị hỏi cho phép. Ví dụ phần mềm mobipocket reader nếu không hack khi đọc prc sẽ bị hỏi cho phép đến tức muốn đập vỡ máy. . .chúc các bạn thành công ( đại công cáo thành )

bụi thời gian xoá nhòa nỗi nhớ
    lòng bâng khuâng trên lối đi về
    người ra đi đã không trở lại
    một mình anh lặng lẽ đơn côi
    ( vì một ai đã đi xa) ---NHỚ
  6. musv2n

musv2n Thành viên

Được Like:
    96
  7. musv2n

musv2n Thành viên

Được Like:
    96
    Mình không bị trường hợp như thế này , mình dùng 6300.
    Việc hack này nó sẽ tạo ra một chứng chỉ thuê bao
    Menu/Cài đặt/Cài dặt bảo vệ/Chứng chỉ thuê bao/danh sách chứng chỉ các bạn sẽ thấy EXP.CER vừa được tạo ra
  8. ZzhoanghungzZ

ZzhoanghungzZ Thành viên

Được Like:
    519
    híc em thấy khó hiểu quá , phiền bác chủ bài hướng dẫn = hình ảnh đc ko ah , em down về lúng túng quá chẳng biết sao cả hic hic chán quá , nhờ bác chủ bài nhé
  9. musv2n

musv2n Thành viên

Được Like:
    96
    Cho mình mail mình gửi cho nhé .
  10. ZzhoanghungzZ

ZzhoanghungzZ Thành viên

Được Like:
    519
    hì ah vâng ah mail của em đây ah hoanghung.tb@gmail.com bác cho em xin chi tiết 1 chút nhé , chứ món này em đọc chưa hiểu lắm , bác cho em luôn bản cài đặt nhé chứ down từ mạng về lâu lắm , hì :D cảm ơn bác trước