[Mô phỏng-Chiến thuật] Hán Mạt - game chiến thuật cho Android

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi Swallow Bird, 5 Tháng bảy 2013.

1. Swallow Bird Super Moderator

Hôm nay mình xin giới thiệu đến các bạn một tựa game chiến thuật khá hay cho Android. Các bạn có thể download game miễn phí tại đây.
    Game dựa trên bối cảnh Trung Quốc cuối thời nhà Hán, với vai trò là một tướng sỹ, bạn sẽ xây dựng đội quân và cơ ngơi cho riêng mình. Bạn cần xây dựng các công trình kiến trúc, phát triển khoa học kỹ thuật, chiêu mộ mãnh tướng về dưới trướng để cùng xuất chinh chống lại các cuộc chiến của bạn chơi cũng là các láng giềng đang nhòm ngó cơ ngơi của bạn. Game có trên 150 mãnh tướng, 100 loại binh chủng cùng 1000 trang bị cực phẩm, với 70 cửa ải khá là “khó nhằn” – diệt trừ các boss – chinh chiến tứ phương để xưng vương đế quốc.

2. warm-paris

warm-paris Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cũng thử chơi game này, thấy hay nhưng luyện tướng chẳng hiểu sao đến level 14 rồi mà ko qua nổi mấy thằng có máy bắt đá. Hỏi a bạn a ý bảo đánh sai rồi, e bỏ chơi ln đi. Vẫn thích chơi trò này, ai giúp mình với :(
  3. Mrphongtom

Mrphongtom Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn thử xem lại xem nhà chính lên cấp độ 14 mà sở quân cơ với tướng chưa đc đến cấp độ ấy thì cũng chưa đánh lại được, rồi đồ đạc, dàn trận, bố binh, nhiều cái. Bạn nói thế này thì hơi khó
  4. Swallow Bird

Swallow Bird Super Moderator

Được Like:
    461
    Bạn mrphongtom nói rất đúng, điều này có thể phụ thuộc nhiều yếu tố. Cái chính nếu là con gái sẽ hơi khó chơi vì còn chưa có nhiều kinh nghiệm thể loại game chiến thuật này. Bạn warm-paris có hay chơi game chiến thuật không? Bạn chịu khó nghiên cứu mấy bài trên forum hán mạt thì sẽ lên nhanh. Chịu khó nghiên cứu nhé :gach:
  5. warm-paris

warm-paris Thành viên

Được Like:
    0
    Cám ơn bạn, hôm qua mình đã chạy sang server mới để làm lại từ đầu rồi :((
  6. Mrphongtom

Mrphongtom Thành viên

Được Like:
    0
    Troài, phải cố gắng chứ warm-paris, thế tình hình sang bên mới có khá khẩm gì hơn không?
  7. Swallow Bird

Được Like:
    461
    server 4 cũng bắt đầu đông vui nhộn nhịp rồi :)
  8. warm-paris

warm-paris Thành viên

Được Like:
    0
    hihi, bạn cũng ở server 4 à, tên bạn là gì đóa?
  9. Mrphongtom

Mrphongtom Thành viên

Được Like:
    0
    haiz mình vẫn trung thành với hán mạt server 3, thế mà các thánh đã tản đi hết rồi
  10. Swallow Bird

Được Like:
    461
    uh, chơi cả 2 man vẫn đc mà :bookworm: :biggrin: