HCM - Hình ảnh buổi Offline Sinh nhật GSMVN lần IV - 09/11/2007

Thảo luận trong 'Ảnh & Sự Kiện Gsm.vn' bắt đầu bởi phamtuanvu, 10 Tháng mười một 2007.

1. QuanBalme

QuanBalme Ex-Mod

Được Like:
    122
    Khẹc khẹc ... Tưởng dzụ dzì chứ cái dzụ chiêm ngưỡng dung nham .... thạch của anh thì dễ ẹt ah. Em biết nhà thơ Đỗ Trung Quân không? Anh cùng tên Quân với ổng, cùng chỉ số cân nặng với ổng x 2, cùng chiều cao với ổng nhưng nhớ gia giảm thêm chút ít cho đủ 1m7.
    Túm tất cả lại là:
    • Mập thù lù
    • Đen thui
    • Xấu quắc
    Cái vụ áo em năn nỉ BTC giùm anh nhé, chứ anh mà đi năn nỉ mấy ổng giận vì anh không đi mấy ổng chặt anh chít.
    zopo thích bài này.
  2. Hình của bé là hình nào vậy???? Có phải tấm hình bé đc trang điểm 1 lớp phấn bánh kem không nè???:D Hỏi zazaza đó

ZAZAZA làm gì khóc dữ vậy trời, bị bé vui tính dẫm chân ah???:D:D
    zopo thích bài này.
  3. TA_MOBILE

TA_MOBILE +84904069909

Được Like:
    1,096
    Xem hình nhớ anh em Sài Gòn quá :( :(
    zopo thích bài này.
  4. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    hehe năm nay tiếc nhỉ a ko vô đc , ngoài đó cũng hoành tráng mừ anh :)
    zopo thích bài này.
  5. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Nhớ năm ngoái anh TA_MOBILE bỏ rơi anh em miền Bắc rồi còn gì, năm nay lại đến anh em Sài Gòn :D
    zopo thích bài này.
  6. bevuitinh_tc

bevuitinh_tc Thành viên

Được Like:
    209
    Mấy bác chơi ác thật đó :D
    zopo thích bài này.
  7. CunCon

CunCon Ex-Mod

Được Like:
    1,600
    hìhì.....Share làm sao được!?? :confused: Mà để dành áo đến khi anh dzìa đây chắc bị mục hết rùi, hok mặc được nữa đâu ạh!:Dkaka.....
    @Quanbalme: Dzị bữa đó gặp đưa áo phải đi chân đất wá, có gì ......dzọt lẹ! =)) Mặc áo GSM chịu bị đánh chút xíu có sao đâu anh!!!:D
    @anhhuymobile: kaka...Bữa đó mà bít anhhuymobile là bác thì......đã ko phát áo luôn roài!!!:D Dám nói là mem mới hả!??kakaka.....
    zopo thích bài này.
  8. Uhm... hôm đó bé có đi ah?? Sao không thấy vậy ta:D:D Bé ngồi chỗ nào vậy????
    zopo thích bài này.
  9. Cún ơi, còn cái áo nào không vậy?? Share cho tui 1 cái nhé ( size nào cũng được, miễn có là ok!!)
    zopo thích bài này.
  10. CunCon

CunCon Ex-Mod

Được Like:
    1,600
    Bây giờ thì không còn 1 size nào luôn! :Dkaka......Lời nguyền có đi mà, đòi áo chi nữa hả!?? kaka....
    zopo and chauhung like this.