hehe, câu nói được mong chờ nhất cho người dùng iphone

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi meomun_1329, 15 Tháng mười 2010.

1. DEATH EATER

DEATH EATER

Được Like:
    3,194
    Hóa ra bác cũng là du HS ah....hehehe... UHm đúng đó... Bên đây mỗi lần gọi DT iu cầu nó làm cái gì đó. Gặp tụi Tây thì ko sao hễ mà gặp Indian cái là thôi rồi em ơi ngày đó xui tận cùng... =))
    meomun_1329 thích bài này.
  2. Civic

Civic Staff Member

Được Like:
    2,549
    Bên Úc vui nhỉ ! Chờ 32Gb nên lâu......... Bên AT&T đợt trước Order cái 16Gb nó bắt đợi 2 tuần. Sau khi đợi hai tuần nó ship bằng UPS. Thằng UPS về để ngay trước cửa nhà vậy là...........không cánh mà bay. Gọi Police đên nó làm tờ chứng nhận mất hàng. Ra AT&T bắt nó đền lại cái khác. Nói lấy cái 16Gb nó bắt đợi thêm hai tuần nữa......:| hết đỡ nỗi nói thôi tau lấy cái 32Gb vậy là nó chạy vào lấy 32Gb đưa ngay tại chổ......choáng ^:)^ ! Bên đó các Bác sướng nhất cái vụ Unlock, còn thằng AT&T này chắc phải "khủng bố" nó quá :)) !
  3. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    cái này tôi không bao giờ nói ..... xem kỹ lại đi nhé
  4. DEATH EATER

DEATH EATER

Được Like:
    3,194
    bên đây hình như 32G hết hàng hay sao ý. Có đứa bạn lên App Store mua cái ip4. Nó tính mua cái 32G mà tụi nó nói là hết hàng òi. Chỉ còn 16G :(
  5. meomun_1329

meomun_1329 Thành viên

Được Like:
    89
    apple store hết 32gb tuần trước lận, nhà mạng có hàng nhưng cố tình trì hoãn đợi hàng về thêm rồi mới xuất, bọn noá toàn hứa suông thôi, haiz, em order cái case của noá mà noá kiu 1 tháng mới có hàng, ship về mất thêm 2 tuần nữa là 6 tuần cả thảy. t sư noá, nhà em cách apple store có mấy trạm xe bus ah x-(
    haiz lại bị bác Dtube bắt lỗi roài, phải ăn nói cẩn thận mới đc
    DEATH EATER thích bài này.
  6. {mobilet}

{mobilet} Thành viên

Được Like:
    7
    nhìn mà thấy tức hà
    at ơi là at
  7. DEATH EATER

DEATH EATER

Được Like:
    3,194
    Haizz... Ra hỏi thì nó nói nếu hên thì mỗi tuần ra 1 cái. còn xui thì ko? Cũng ko biết khi nào mới tới lượt mình nữa. Bó tay. H cũng chả biết làm sao? Vửa mới hết contract. :(