Xin giúp hell! cái MMC của em bị làm sao ấy

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi hoangduccanh, 2 Tháng chín 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hoangduccanh Thành viên

híc híc...:((:(( lúc tối em lò mò lên web lấy ít pm + nhạc nhẽo + một số thứ. save vào mmc rùi out ra. lắp vào máy thì ôi thôi! không thấy 1 pm nào cả, vào EX kiểm tra thì chỉ con file system, trong đó cũng chỉ còn 3 file bootdata, install, recogs. giúp em với, làm thế nào bi giờ? 4mat mmc hả? trong đó em có nhiều thứ wan trọng lắm, em thử backup rùi nhưng ko đc. mà dung lượng của những file bị mất tích vẫn chiếm dung lượng mmc. các bác giúp em với^:)^
  2. cuongtomato

cuongtomato Thành viên

Được Like:
    60
    Đôi khi nó bị ẩn folder đó bạn,ngày trước mình cũng bị nó ẩn hết folder như vậy do virus,trường hợp của mình thì mình cho nó hiện file ẩn kể cả file system.Bạn vào folder option,chọn thẻ view,chọn show hiden file....,bỏ chọn hide extension.....,bỏ chọn hide protect......Chúc thành công
  3. pnt_love_cty

pnt_love_cty Thành viên

Được Like:
    27
    bạ dính autorun rồi bạn làm theo bác cuongtomato nếu không đc thì bạn cứ format xg dùng PM khôi phục dữ liệu lại là ok
  4. hoangduccanh

hoangduccanh Thành viên

Được Like:
    5
    có bác nào có pm khôi phục dữ liệu dùng good cho em xin nhá
  5. hoangduccanh

hoangduccanh Thành viên

Được Like:
    5
    thưa các bác rằng là em bẻ cái thẻ 512 kia đi roài. tiện thể cho em hỏi n gage c chơi đc thẻ 1G ko nhẩy
  6. tichau

tichau Guest

Tiêu đề không rõ ràng.
    Thread closed.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.