Thảo luận Hỗ trợ - Tiếp nhận ý kiến về dịch vụ của Viettel

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi dieukonoi, 16 Tháng tư 2013.

1. Perry_Chjt_17

Perry_Chjt_17 Thành viên

Được Like:
    16
    Vậy là gói max lại tăng giá phải không bạn lần trước hình như HSSV đăng ký gói max chỉ 20k thôi mà?
  2. mrs2823

mrs2823 Thành viên

Được Like:
    26
    Nhà mạng có tăng giá đâu bạn .Trước kia khi KH đăng ký sử dụng các gói cước MI ngoài tiền cước thuê bao của gói dịch vụ ,nhà mạng trừ riêng 10k phí duy trì dịch vụ 3G nữa bạn à .
    Hiện nay ,nhà mạng đã gộp 2 cước này thành 1.Vì vậy khi bạn sử dụng sim HS,SV đăng ký gói Mimax ,cước thuê bao sẽ là 30k .
    KH sử dụng sim thường đăng ký gói Mimax ,cước thuê bao sẽ là 50k.
    Thanks !
  3. chungc12

chungc12 Thành viên

Được Like:
    6
    Người ta hỏi 1 đằng, bạn trả lời 1 nẻo. Gói max là của Vinaphone( chứ không phải là gói mimax của vịt teo), hiện nay giá maxs(max cho sv ấy mà) là 35k nhé, đợt tăng giá có thông báo rồi mà

Gửi từ Lenovo A690 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
  4. manhtu

manhtu <font color = "Olive"><blink><b>Moderator</b></bli Staff Member

Được Like:
    2,237
    2 hôm nay cái nhắn tin trên wap ko được 10 SMS miễn phí nữa ah
  5. dont.lie

dont.lie Thành viên

Được Like:
    0
    :sad: Bên tinhte ko có topic hỗ trợ của viettel nên em mò sang bên này thắc mắc vậy :
    - Chả là vừa rồi em mới được tặng 1 em ip5 black 16GB của viettel , kèm gói cước 400k thì phải , em kích hoạt smart_ip vào 26/8 , đến đầu tháng nay chả thấy cộng dung lượng hay là 40k vào tk là sao hả bác , mà tk vẫn trừ tiền cước 3G của em , htrc mới nạp 50k , đầu tháng bị trừ mất 20k còn 30k :sad: . Trước giờ em đi mua máy chả bao h mua cái gói cước j đi kèm nên hơi gà mờ , bác giải thích dùm em tí nhé :adore:
  6. Customercare VT

Customercare VT Thành viên

Được Like:
    25
    bạn đọc lại comment trước khi kết luận nhé.
    bạn đó quote ra câu trả lời gói Mimax của viettel lại đi hỏi về gói Max của vina là sao.
    lúc đó có thông báo gì không bạn??? mình vẫn gửi bt có vấn đề gì đâu nhỉ.
    có 2 TH:
    1- bạn kích hoạt với sim cũ: bạn sẽ được cộng 40K/tháng trong vòng 10 tháng. tiền sẽ được cộng vào TK từ ngày mùng 7-10 hàng tháng.
    2- bạn kích hoạt sim gói cước Iphone5 thì ngoài việc cộng lại tiền cước ứng trước 40K/tháng như trên bạn sẽ được cộng 300MB miễn phí trong vòng 12 tháng tính từ tháng kích hoạt.
    Tks.
  7. kanghee

kanghee Thành viên

Được Like:
    0
    e mới mua sim nhưng sim bị khóa. Phải đkí chính chủ thì mới dùng đc đúng ko ạ :sad:
  8. mrs2823

mrs2823 Thành viên

Được Like:
    26
    Nếu bạn chưa đăng ký thông tin cá nhân ,bạn cầm CMTND ra điểm GD để đăng ký ,sau khi đăng ký bạn kích hoạt sim sử dụng nhé .
  9. manhtu

manhtu <font color = "Olive"><blink><b>Moderator</b></bli Staff Member

Được Like:
    2,237
    Không có thông báo gì cả, sáng nay vào thì có 8 tin, vừa xong là 15h vào lại thì k con tin nào cả
  10. kanghee

kanghee Thành viên

Được Like:
    0

sau khi đkí, kích hoạt = cách gọi 900 ạ
    để lâu có sao ko ạ, e có việc nên để gần 1 tuần rồi ạ