hỏi cách lấy lại lock code

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi thichrulet, 28 Tháng mười 2008.

1. hoangnhupr

hoangnhupr Thành viên

Được Like:
    2
    trời ơi ! anh mà làm được như vậy thì mấy cái hộp ế hết rồi !!! trời ơi ! nghe chuyện tầm phào
    Em gái anh Kiên thích bài này.
  2. thichrulet

thichrulet Thành viên

Được Like:
    0
    hi hi thanks các bác nhiều, hôm qua vừa nhờ thằng bạn ở cửa hàng điện thoại nó reset lại cho, cách thủ công nhưng rất đơn giản.
    đó là tổ hợp 4 nút, * # call và power..... thế là reset được luôn, mừng quá, mỗi tội sau cái mừng đó là lại phải coppy lại contacts :))
  3. boyngage

boyngage Thành viên

Được Like:
    205
    dùng cách này chuẩn nè.không cần phần mềm phức tạp làm chi.*# gọi nguồn cũng được.nhưng ví dụ khi muốn xóa chi tiết các ghi nhớ trong phần log,đòi code thì chẳng lẽ cũng reset máy chắc?
  4. thichrulet

thichrulet Thành viên

Được Like:
    0

cách này rất chuẩn!!! mình đã lấy lại dc look code :)) thanks cực nhiều:hug::hug::hug::hug:
  5. tungngoc289

tungngoc289 Thành viên

Được Like:
    4
    Hay bạn thử dùng cách này xem
    down ch trình dưới đây rồi cài vô máy => chạy chương trình=> WAIT.......=> bạn sẽ có lại CODE ngay (đã test trên N70 : OK )
    Attached Files[​IMG]UNLOCKME.rar (42.1 KB, 19 views)

jimmy88 Symbian Top Contributor

Được Like:
    2,618
    đc mà.test thử đi bạn
  7. thanhdhi

thanhdhi Thành viên

Được Like:
    2
    Hên xui thôi ! dùng master code get code có cái được cái ko :|
  8. kiet hoang

kiet hoang Thành viên

Được Like:
    0
    đúng là lợi hại quá.mình đã thử dùng 'UNLOCKME',và đã lấy lại được code rồi. rất nhang.cảm ơn các bác nhiều 8->
  9. trancnghia

trancnghia Thành viên

Được Like:
    0
    Tôi mới vào nghề,tôi nghe các bạn khác nói gửi lock đi,nhưng tôi không hiểu lock là như thế nào.Xin nhờ các bạn chỉ dùm cho mình nha!
  10. nuichaugiang

nuichaugiang Thành viên

Được Like:
    5
    mình có cáh này cũng đơn giãn là gắn cáp kết nối vào máy tính và cấm line mạng dùng phần mềm kết nối giữa máy tính và điện thoại pc nokia suite vào mục backup hoặc cài lại update phone software chú ý khi update software phải đảm đường truyền của ADSL tốt pin còn 80% trở lên................chúc bạn thành công