Xin giúp Hỏi cách phân biệt màn hình lg chính hãng và hàng nhập lậu từ tq?

Thảo luận trong 'Laptop: Kiến Thức & Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi dangkhoi17, 3 Tháng một 2017.

1. dangkhoi17 Thành viên

Chào các bác, tình hình là em đang tính tậu một con màn LG 24-27", tính ra cửa hàng rinh một em về, mà thấy dạo này rộ lên mấy vụ nhập lậu từ Trung Của kinh quá. Các bác ở đây toàn cao thủ, cho em xin cách check hàng TQ và hàng chính hãng LG với ạ. Chứ bỏ tiền ra mà rinh phải con hàng dựng bị hư sửa chữa lại nhập về VN bán thì có mà chết dở. Nếu được tư vấn giúp em vài chỗ mua uy tín với nhé. Cám ơn các bác nhiều.
  2. tanduc1990

tanduc1990 Thành viên

Được Like:
    10
    100% chắc chắn hàng chính hãng sẽ cung cấp số seri để biết nguồn hàng lậu thì bỏ đi.
  3. haiyen89

haiyen89 Thành viên

Được Like:
    7
    Chưa chắc, đã gắn mác tinh vi thì hàng gì cũng giả đc, vẫn có thể làm giả số series như thường bác ơi bác nên mua hàng chính hãng có phiếu bảo hành lg còn hàng nhái không có bảo hành đâu.
  4. biobaby98

biobaby98 Thành viên

Được Like:
    0
    Nên ra Phong vũ , Hải Anh hay NK,... các cửa hàng uy tín vì mấy trung tâm này phân phối hàng LG chính hãng nên đừng lo lắng gì cả nha bạn
  5. phuongtra

phuongtra Thành viên

Được Like:
    0
    kn mình thì vào cửa hàng uy tín mà mua khỏi sợ hàng dựng
  6. phuongkim

phuongkim Thành viên

Được Like:
    12
    k thiếu nhé nên mua các cửa hàng như bạn trên vừa nói như PV,NK,..........
  7. tanduc1990

tanduc1990 Thành viên

Được Like:
    10
    Thường hàng Chính hãng sẽ cung cấp số series để check nguồn gốc nhé, hàng nhập lậu thì quên đi ??
  8. haiyen89

haiyen89 Thành viên

Được Like:
    7
  9. kakasg91

kakasg91 Thành viên

Được Like:
    12
    Mình vừa mua 30 cái màn hình LG cho quán net nè 24in nhé bạn mua tại phong vũ
  10. thansau99

thansau99 Thành viên

Được Like:
    4
    ham rẻ rồi hối hạn k kịp nha bạn :))