Hỏi cách Reset lại máy P800

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi christhnvn, 22 Tháng hai 2005.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. christhnvn Thành viên

2. jeanle6600

jeanle6600 Ex-Mod

Được Like:
    8
    Co' giô'ng P9xx o ta, Lên * xuo^'ng xuong * xuong * , nê'u o phai anh em nào chi? cho ng ta nghen
  3. phongboyvn

phongboyvn Thành viên

Được Like:
    2
    Anh liên lạc với tôi đi, tôi chỉ cho anh reset lại cho nhé! 0903960340.Phong.
  4. aptech style

aptech style Guest

chính xác, bấm như trên và chọn dòng thứ 5 "format...." sau đấy thì làm theo hướng dẫn của máy
  5. t_mustang

t_mustang Thành viên

Được Like:
    0
    .
    Thanks Bạn Phong nha .
    Tôi đã khỏi bệnh con P802 roài .
  6. thaysu

thaysu Thành viên

Được Like:
    1
    tôi đã thử nhiều lần như trên mà vẫn không được, nó toàn hiện ra 3 dấu *** thôi (tôi để chế độ flip đóng, sau đó làm như trên ????). Các bác cho tôi hỏi khi mình jog lên hay xuống phải làm liên tục, nhanh hay từ từ vậy bác????sau khi làm xong phải chờ bao lâu mới hiện lên memu có phần format. tóm lại tôi làm chỉ hiện lên 3 dấu *** giông như khi mình bấm số gọi vậy. mong các bác hướng dẫn kĩ dùm.
  7. chamcham737877

chamcham737877 Thành viên

Được Like:
    3
    làm thử vài lần là wen, thế này nhé bạn khi bạn gạt Jog lên hoặc xuống 1 lần bạn sẽ nghe 1 tiếng "tạch" :)
    Lên * xuo^'ng xuong * xuong * sẽ là tạch * tạch tạch * tạch *, ok, hồi xưa mình toàn kéo nửa vòng không à, hìhì đến Tết cũng không ra Service Menus
  8. anh17d4

anh17d4 Thành viên

Được Like:
    28
  9. thaysu

thaysu Thành viên

Được Like:
    1
    trời ơi tức quá đi. mình đã làm rất kỹ theo hướng dẫn nhưng không được, không biết máy mình có bị khóa không cho mở chức này này ko?.(mình mua máy cũ)
    mình làm như sau :
    1.máy để chế độ lock.đầu tiên nhấn * và # để mở khóa. sau đó thực hiện như các bạn đã hướng dẩn.khi cuộn lên hoặc cuộn xuống chỉ thấy nó nhữ ion chay qua chạy lại thôi.bấm dấu * thì sau đó chỉ hiện lên 3 dấu *** giống như mình gọi số vậy đó. xong rồi im luon không có gì hiện ra cả.huhuhuhu. mình ở tphcm
  10. phanquitra

phanquitra Guest

Cứ mặc kệ nó, bạn cứ bấm Jog lên (menu icon hiện ra) cứ bấm * vào, nó sẽ ra ký tự *, sau đấy Jog xuống 2 lần bấm *. Bây giờ trên màn hình nó hiện 2 **, bấm Jog xuống 1 lần nữa rồi bấm * nó sẽ hiện lên menu services

Nếu chỉ reset máy không thôi thì có thể vào control panel chọn master reset (nhớ nhập pin, thường là mặc định). chứ không cần vào services
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.