Thảo luận <Hỏi nhanh> Sim SV: 25k đc tặng hàng tháng chỉ đc sd nội mạng?

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi 99percent, 23 Tháng tám 2011.

1. 99percent Thành viên

2. phong_tan

phong_tan Thành viên

Được Like:
    188
    Hỏng rồi!!! Thấy bác lập thớt làm em ngờ ngợ. Lấy máy test phát sang số viettel.Thì ôi thôi, ko trừ vào 25k đó. Gọi ngay và luôn lên 9244 thì dc thông báo tk km dk1 chỉ xài nội mạng:ops: và là quy định từ hồi đó giờ:ops: chả biết sao nữa
    snaptu thích bài này.
  3. warone

warone Thành viên

Được Like:
    29
    cái gì vậy, mình nhớ rõ ràng nó dùng nội mạng lẫn ngoài mạng mà, k thể lầm được, vì có tháng mình k nạp tiền, đợi km, được tặng tiền và gọi lung tung có sao đâu
  4. phong_tan

phong_tan Thành viên

Được Like:
    188
    Đó là trước kia tiền dc tặng vào tk thưởng. Còn bây giờ tiền dc tặng vào tk kmdk1 dùng trog 30 ngày. Mobi đang đi vào con đường tà đạo. Quay lại đi mobi ơi. Mọi người vẫn còn yêu quý 1 mobi đối xử rất đẹp với kh. Quay lại đi.............
    snaptu and sutichbuon like this.
  5. 8800 arte

8800 arte Thành viên

Được Like:
    189
    tiền km sv tháng 8 của mình ở tk km3 và vẫn dùng đc ngoại mạng, chờ tháng 9 test lại xem
  6. quoctung1712

quoctung1712 Thành viên

Được Like:
    1
    có thể do bạn được cộng tiền trc khi Mobifone có thay đổi này. Mình vừa được cộng tiền tháng 8 và cộng 25k vào TK KM DK1, chỉ dùng trong 30 ngày và chỉ dùng nội mạng,không như trước đây được dùng cả nội ngoại mạng, chán mobifone thiệt, đối với sv mà còn như vậy:(
    snaptu thích bài này.
  7. gerrard1000

gerrard1000 Thành viên

Được Like:
    7
    Chán Mobi quá, riết ròy với cả SV mà còn tính như vậy... Cái j tốt đẹp ko đi tiên phong, lại đi tiên phong ~ cái hẹp hòi :(
    snaptu thích bài này.
  8. 8800 arte

8800 arte Thành viên

Được Like:
    189
    uh, mình đc cộng đầu tháng 8. k ngờ mobi lại đi vào vết xe đổ của vina. chán
  9. trandiepvn

trandiepvn Thành viên

Được Like:
    25
    Mình đả nói rồi ra TKKM1, 2 , 3..sẽ có công dụng của nó. Vậy mà có bạn nói mình mua thuốc ngủ uống mà mơ. Giờ thì thấy chưa. Để xem, để xem còn gì tiếp theo.
  10. snaptu

snaptu

Được Like:
    2,297
    Từ ngày 3/8/2011, MobiFone lặng lẽ, âm thầm ra chiêu "đánh du kích" và tổng lực đối với các tín đồ sử dụng gói cước Q-student.=)) Theo đó 25k được tặng hàng tháng sẽ chỉ được dùng cho liên lạc nội mạng Mobifone và thời hạn sử dụng 30 ngày kể từ ngày được cộng.X_X Không một câu thông báo trên web, không một lời nhắn nhủ "yêu thương" nào được rót vào tin nhắn SMS cho khách hàng Q-student để thông tin cho họ biết mà kịp trở tay ;;) Với chiêu thức "đánh nhanh thắng nhanh", "đi theo vết xe đổ của Vinaphone", gói cước Q-student đã đánh bại các đối thủ khác như Viettel, Vinaphone về tốc độ âm thầm trong việc dần dần khai tử gói cước Q-student, vốn trước đây là thế mạnh trong việc câu kéo sinh viên.

Bây giờ bạn có tin quảng cáo này nữa không :D

Vinaphone trước đây cho 30k liên lạc trong VNPT, mà thuê bao SV còn rời mạng như nấm, còn Mobi cho 25k liên lạc nội mạng....
    Còn Viettel, nhà mạng của những anh bộ đội, những người mặc áo lính, vẫn cho anh chị em SV tận hưởng 25k gọi đều đều, không đòi hỏi nội hay ngoại mạng gì cho mất công.
    Chính vì thế 10 sinh viên hiện nay, 9 người dùng Viettel, 1 dùng Vina hoặc 1 dùng MobiFone :D

Vì thế, em mong MobiFone cứ giữ vững chính sách này mãi mãi đi, coi như họ xóa sổ Q-student, để anh em ta đua nhau dùng mạng Viettel =))