Hỏi về cách tải ứng dụng hay cho điện thoại nokia

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi bietcuoi91, 3 Tháng mười hai 2013.

1. bietcuoi91 Thành viên

2. tuankool8x

tuankool8x Thành viên

Được Like:
    2
    mình biết ứng dụng iBet đó, đa dịch vụ all in one.
    bạn có thể search để tải
  3. tuankool8x

tuankool8x Thành viên

Được Like:
    2
    Các bác có quan tâm đến tiền – tình – tài của mình trong năm mới không ợ? Em thấy iBet đã cập nhật nhiều nội dung về TỬ VI 2014 rồi đấy.

Đáng quan tâm nhất là chuyên mục Tử vi 2014 (Giáp Ngọ), nó ra mắt trước nhất ý! Nên mọi người vẫn thường ví là lá bài thu nhỏ trên di động giúp hé lộ những thông tin về công danh, sự nghiệp, tiền tài, tình duyên…ứng với tuổi mỗi người. Từ đó, biết được cái tốt, cái xấu mà chủ động đối diện hay tránh né trong năm mới chứ!^^.

Bạn trẻ nào có thói quen lên kenh14.vn để xem Horoscope 12 cung hoàng đạo thì nay xem được ngay trên ứng dụng iBet rồi nhá!:)).

Nếu bác nào quan tâm đến phong thủy thì cũng vào mục Tử vi 2014 và nghe chia sẻ cách bố trí đồ đạc để có không gian sống, thăng tiến, sức khỏe tốt nhé. Còn bác nào ham vui thì vào đây chơi bói vui cũng được.hihi(em khoái mục này).

Mình có thể xem tử vi theo ngày các bác nhé!

Chúc các bác hên mỗi ngày^^

Link tải đây ạ: http://ibet.com.vn (miễn phí) hoặc soạn BET gửi 6094 (500Đ)
  4. tuankool8x

tuankool8x Thành viên

Được Like:
    2
    Dạo này bận quá, không có thời gian mở tivi hay lên mạng để xem bóng đá. Chỉ có làm bạn với em điện thoại thôi. May mà đã tải PM iBet cho điện thoại, tường thuật trực tiếp các giải đấu lớn, xem kết quả, bảng xếp hạng…Còn có cả chuyên mục nghe bình bàn các chuyên gia, thông tin thể thao trong và ngoài nước. Em thích ngoại hạng Anh lắm, còn là fan của Chelsea nữa. Đang trong giai đoạn nóng không muốn bỏ lỡ trận nào. Có bác nào cũng giống em không???????

Tải iBet về để lên chém gió về bóng bánh đê! Link tải đây: http://ibet.com.vn không được thì soạn BET gửi 6094 nhá!
  5. bietcuoi91

bietcuoi91 Thành viên

Được Like:
    0
    không biết các anh em đã test gì về ứng dụng rồi??? cho ý kiến đê
  6. tuankool8x

tuankool8x Thành viên

Được Like:
    2
    Ê mặt quá các bác ạ! Tuần trước em tham gia ai là triệu phú tới mốc 5 đã tò tý te! Ra về với phần thưởng 1 triệu. Tiếc quá là nếu có tập luyện hệ thống các câu hỏi trên các ứng dụng ai là triệu phú hay đuổi hình bắt chữ thì khả năng nhạy bén với các câu hỏi của mình sẽ tốt hơn. Mà rõ rành rành trên các PM iBet cũng có 2 game này nhé, cứ chăm chăm vào cái bóng với bánh và bẵng đi 2 trò đấu trí này. Nên em khuyên, bác nào muốn “làm triệu phú” hay tham gia game show truyền hình thì tải cái iBet mà “luyện” dần đê.:))
    bietcuoi91 thích bài này.
  7. bietcuoi91

bietcuoi91 Thành viên

Được Like:
    0
    uầy, lão này trông vậy mà pro
  8. tuankool8x

tuankool8x Thành viên

Được Like:
    2
    hề hề, gà mà nên mới bị trục xuất từ câu 6. cơ mà giá biết cái iBet trước có khi lại được nhiều, được nhiều thì mời bác bietcuoi91 đi cafe nhể?:v
    bietcuoi91 thích bài này.
  9. bietcuoi91

bietcuoi91 Thành viên

Được Like:
    0
    bình thường mà bác. Muốn được như em thì mua tải cái iBet mà tập luyện, bác mà vượt qua mấy câu hỏi trong ý, thì có khi được giải cao hơn em đấy! :))