Hỏi về dịch vụ Radio Việt Nam của Mobifone

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi thuyduong977387, 18 Tháng mười hai 2014.

1. thuyduong977387 Thành viên

2. dungms

dungms Thành viên

Được Like:
    1
    Bạn có thể truy cập để nghe dịch vụ mọi lúc mọi nơi thông qua tổng đài, website, wapsite hoặc cài đặt ứng dụng trực tiếp từ Mobifone và được miễn phí hoàn toàn cước dữ liệu GPRS/3G khi sử dụng dịch vụ.

Nội dung chương trình được xây dựng với những giá trị mới độc đáo, các chương trình vừa chất lượng, vừa trẻ trung và gần với các format hiện đại trên thế giới với hàng loạt các chuyên mục như : Điểm chạm cảm xúc, Cần câu ký sự, Câu Chuyện âm nhạc, Mật ngữ 12 chòm sao....
  3. Bạch Dương

Bạch Dương Thành viên

Được Like:
    26
    Đăng ký gói cước: - Truy cập http://radiovietnam.vn/mobile. Hệ thống tự động nhận diện số điện thoại KH.
    - Chọn tab Đăng ký DV 3G hoặc Click Banner đặt trên trang DV
    - Xuất hiện bảng thông báo để KH đăng ký DV. KH click chọn nút Đăng ký và xác nhận việc đăng ký >> Xuất hiện cửa sổ thông báo KH đăng ký thành công đồng thời gửi sms thông báo việc đăng ký thành công DV về điện thoại KH.
  4. anhyeuem12hp

anhyeuem12hp Thành viên

Được Like:
    25
    Có thể đăng ký gói dịch vụ qua sms với cú pháp: DK gửi 9899
  5. vitbau2011

vitbau2011 Thành viên

Được Like:
    8
    Hướng dẫn sử dụng/hỗ trợ: HD gửi 9899
  6. hongden87hp

hongden87hp Thành viên

Được Like:
    22
    Dịch vụ này mới nhỉ, nghe được trực tuyến radio Việt Nam phải không nhỉ?
  7. bosuamocchau1201

bosuamocchau1201 Thành viên

Được Like:
    0
    Thuê bao trả trước và trả sau hoạt động 2 chiều có sử dụng dịch vụ data (kết nối GPRS/ EDGE/ 3G)
  8. thuyduong977387

thuyduong977387 Thành viên

Được Like:
    19
    Nếu thuê bao của em bị khóa 1 chiều thì sau khi em mở lại 2 chiều dịch vụ của em có bị mất không các bác nhỉ?
  9. nh0c sieu quay

nh0c sieu quay Thành viên

Được Like:
    4
    theo mình thì bạn sẽ mất DV nếu bị khóa đấy, mở lại 2c bạn cần đăng ký lại DV.
    Bạn đăng ký lần đầu sẽ được miễn phí 1 chu kỳ cước thuê bao sau khi đăng ký lần đầu.
  10. badboy90

badboy90 Thành viên

Được Like:
    3
    nghe cũng hay đấy chứ ạ , các bác cho em biết với nếu em đăng kí theo tháng thì có được miễn phí tháng đầu tiền không ạ