Hỏi về sim mobi fone 3G dùng trong 6tháng

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi designviet, 17 Tháng bảy 2014.

1. designviet Thành viên

2. Bạch Dương

Bạch Dương Thành viên

Được Like:
    26
    Gói 6MIU thì mỗi 30 ngày, thuê bao sẽ có dung lượng sử dụng tốc độ cao là: 960 Mb nhiều hơn so với mua gói lẻ bình thường đấy bạn ạ.
  3. transformer123

transformer123 Thành viên

Được Like:
    16
    960Mb này mà 30 ngày không dùng hết sẽ không được bảo lưu sang 30 ngày tiếp theo đâu.
  4. miumiu11

miumiu11 Thành viên

Được Like:
    6
    hiện tại Mf đang ko có chương trình nào như vậy đâu bạn nhé. Tốt nhất khi mua 1 sim nào đó bạn gọi trực tiếp lên tổng đài để hỏi thông tin KM tránh mất tiền oan mà không có kM gì đâu
  5. miumiu11

miumiu11 Thành viên

Được Like:
    6
    mình thấy bây giờ MF có rất nhiêu các ưu đãi về gói cước Data VD như M120 giá 70k hoặc mua M120 KM nhân đôi dung lượng hoặc bạn có thể đăng kí các gói cước dài hạn để hưởng thêm dung lượng nhé
  6. Chuông Gió

Chuông Gió Thành viên

Được Like:
    3
    nếu bạn muốn sử dụng trong 6 tháng có thể tham khảo gói 6MIU hoặc 6M120 nhé. các gói này sẽ phải thanh toán 1 lần và được tặng thêm dung lượng lớn hơn so với quy định nhé
  7. nhokkonlonton91

nhokkonlonton91 Thành viên

Được Like:
    30
    Bác chủ top lưu ý là Mobifone có cung cấp gói cước có thời hạn sử dụng dài như là mua gộp các gói data không giới hạn trong vòng 3 tháng, 6 tháng hoặc 12 tháng tuy nhiên đây là gói cước mà do KH sẽ chủ động soạn tin nhắn để mua. Còn nếu trong trường hợp mà bác mua sim ( được quảng cáo như sim bác nói) thì bác nên tìm hiểu kỹ vì hiện nay có rất nhiều các trường hợp lừa đảo. Bác nên đề phòng bác ạ, tốt nhất là mình mua sim fast connect bình thường rồi nạp tiền mua gói sẽ tốt hơn.
  8. transformer123

transformer123 Thành viên

Được Like:
    16
    Đúng rồi đó, các bác cứ ra cửa hàng chính, sẽ có cả các chương trình khuyến mại để bác tham khảo nữa đó, kèm theo các gói cước nữa.
  9. toanthanh123456

toanthanh123456 Thành viên

Được Like:
    0
    bác dùng nhiều mà có tiền luôn thì Đk luôn gói này cho nhanh, khỏi lích kích hàng tháng làm j cho mệt. tốc độ cao ổn định nữa.tui mà dùng nhiều t cũng ĐK luôn. Tại dùng ít nên tui toàn dùng M0 thui. Mo la gói mặc định 3g trên sim mobifone. không thuê bao tháng, dùng đến đâu tính đến đó thui nhưng giá cao hơn 75đ/50kb đó
  10. duccuong91

duccuong91 Thành viên

Được Like:
    42
    Gói này không phải là khuyến mại đâu mà là gói cước để đăng ký hẳn hỏi đó, dùng nhiều được ưu đãi nhiều là đúng rùi!