Xin giúp Hỏi về tính năng magic focus trên LG G Pro 2?

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi BigHead2273, 30 Tháng năm 2014.

1. BigHead2273 Thành viên

Em đang tính mua một em G Pro 2 cho bạn gái vì nghe nói em ấy có cái tính năng magic focus hay lắm ( do bạn gái em có sở thích chụp hình phong cảnh nhiều :shot:). Khổ nỗi em check trên mạng thì thấy clip giới thiệu cũng nhiều nhưng đa số là do mấy nơi bán DT nì nọ làm là chủ yếu do đó em cũng không tin tưởng lắm :go: nên đành lập topic này để nhờ mọi người có ai đã từng dùng Lg g pro 2 để chụp hình thì vào cho em vài ý kiến thực tế với ạ, thanks mọi người nhiều lắm :adore:
  2. Big_Daddy

Big_Daddy Thành viên

Được Like:
    0
    Bữa xem thử review có thấy hình như con g pro 2 này có vụ lấy nét sau khi chụp lun thì phải :adore:
  3. Kingdomheart25

Kingdomheart25 Thành viên

Được Like:
    0
    Thích thì cứ nhích trước đi bạn, còn lại tính sau :look_down:
  4. baykiller

baykiller Thành viên

Được Like:
    7
    Camera của LG theo mình nhớ thì hồi đó nghe nói tệ lắm thì phải, Bây giờ khá hơn chưa thì mình hok rõ:sweat:
  5. Khỉ Con

Khỉ Con interista Staff Member

Được Like:
    11,479
    Tính năng này của LG G pro 2 rất hay, mình cũng thích sử dụng cái magic focus này, đôi khi focus chưa kịp thì chụp xong rồi chỉnh vẫn ổn.Có cái clip trên PhoneArena minh họa tính năng này cho mọi người dễ hiểu nè
    ifone3g thích bài này.
  6. BigHead2273

BigHead2273 Thành viên

Được Like:
    1
    Mình xem clip nì không hiểu lắm vì thấy nó chỉ có kéo lên kéo xuống cái thanh gì đó mà thấy hình ảnh cũng không có gì thay đổi nhiều :chaymau:
  7. namoon

namoon Thành viên

Được Like:
    4
    Camera của G pro 2 trong clip thấy có vẻ không được đẹp lắm nhỉ, thấy nó mờ mờ sao ấy :">
  8. Jockey_Nguyen

Jockey_Nguyen Thành viên

Được Like:
    2
    Con lg này hình như mới ra phải hok nhỉ :adore:
  9. mrkira

mrkira Thành viên

Được Like:
    3
    Cái này chắc bạn phải trải nghiệm thực tế mới biết được vì nó quay lại mà, hình ảnh dĩ nhiên sẽ mờ hơn là nhìn trực tiếp rồi :look_down:
  10. MT_X

MT_X Thành viên

Được Like:
    11
    Sáng ni trời đẹp ghia hehe, có ai rảnh đi uống cafe vs em hok :D