[HOT]- Dịch Vụ mới của Vietnamobile: FunVoice!

Thảo luận trong 'Việt Nam Mobile' bắt đầu bởi VietnamobileVN, 4 Tháng chín 2012.

1. VietnamobileVN Thành viên

[​IMG] [​IMG]

FunVoice là gì ?(!)

Hãy làm những cuộc gọi truyền thống nhàm chán trở nên vui nhộn và sống động hơn bao giờ h
    ết với FunVoice – một dịch vụ hoàn toàn mới và hấp dẫn của Vietnamobile.

FunVoice là một dịch vụ vui nhộn cho phép người đàm thoại chơi và nghe những hiệu ứng âm thanh trong khi đàm thoại. Chỉ cần chọn các phím từ 1 đến 9, bạn sẽ sở hữu những hiệu ứng âm thanh phù hợp với tâm trạng và hoàn cảnh khác nhau.
    Với FunVoice, bạn có thể thay đổi cuộc gọi phù hợp với tâm trạng và hoàn cảnh khác nhau. Bạn muốn gây ấn tượng với cô gái trong mơ của mình? Hãy làm cô ấy bất ngờ bằng một giai điệu ngọt ngào, lãng mạn! Hay bạn muốn cổ vũ ai đó qua điện thoại? Thật dễ dàng làm họ cười với những giai điệu vui nhộn của FunVoice!
    Bạn cũng có thể làm bạn bè mình giật mình, sợ hãi bằng những giai điệu rùng rợn, ma quái!
    Tại sao phải tiếp tục những cuộc gọi nhàm chán? Hãy khuấy động cuộc đàm thoại với FunVoice ngay hôm nay và cảm nhận sự khác biệt!

Hướng dẫn đăng ký (kích hoạt) dịch vụ
    Bạn có thể đăng ký dịch vụ FunVoice bằng cách:

1) Đăng ký qua SMS: Soạn “DK VUI” gửi tới 345; hoặc

2) Đăng ký qua IVR: Gọi 345 và làm theo hướng dẫn

FunVoice dành cho tất cả thuê bao Vietnamobile với chỉ 9,000đ/tháng. Tất cả thuê bao của FunVoice sẽ được sử dụng 9 giai điệu nhạc miễn phí ngay lập tức! Nếu bạn muốn có thêm nhiều giai điệu nhạc thú vị và hấp dẫn, thật đơn giản để tải thêm giai điệu nhạc tại trang web Vietnamobile: http://www.vietnamobile.com.vn/

Hướng dẫn sử dụng FunVoice

Để sử dụng FunVoice, chỉ cần thêm “72” trước số điện thoại cần gọi. Ví dụ, để gọi điện thoại sử dụng FunVoice tới số 092xxxxxxx, bạn cần phải bấm:
    72 092xxxxxxx

Trong khi gọi, bạn có thể sử dụng những hiệu ứng âm thanh khác nhau bằng cách bấm số từ 1 đến 9 trên bàn phím.
    Để tăng âm lượng, bấm #
    Để giảm âm lượng, bấm *
    Để im lặng hiệu ứng âm thanh, bấm 0

Để tải thêm giai điệu nhạc hoặc cài đặt thư viện giai điệu nhạc, bạn có thể:
    1) Đăng nhập vào trang web Vietnamobile tại: http://www.vietnamobile.com.vn/
    2) Qua IVR bằng cách gọi tới 345

Bạn có thể tải những giai điệu nhạc hấp dẫn dành riêng cho FunVoice với giá từ 1,000đ – 5,000đ.
    Còn chờ gì nữa? Đăng ký dịch vụ ngay và thay đổi cách gọi của bạn mãi mãi!

NOTE: Các mức cước trên đã bao gồm VAT (thuế GTGT).
    Zikrens2.Kull thích bài này.
  2. thienthandn91

thienthandn91 Thành viên

Được Like:
    23
    nhất định mĩnh sẽ đắng kí ngày hôm nay thôi - thật là thú vị làm sao - cảm ơn vnm rất nhiều lắm - nào
    mọi người cùng đăng kí fun voice đi thôi ha
    VietnamobileVN thích bài này.
  3. VietnamobileVN

VietnamobileVN Thành viên

Được Like:
    14
    Cảm ơn bạn đã nhiệt tình Ủng hộ, hưởng ứng DV mới (HOT) nhất này của Vietnamobile.
    Chúc bạn luôn may mắn, tốt lành, cũng như gặt hái nhiều thành công trong cuộc sống.
  4. thienthandn91

thienthandn91 Thành viên

Được Like:
    23
    mình sẽ vẫn mãi luôn đồng hành mạng vnm cho suốt kiếp này nha hi - i love vnm so much hi - happy day !
    VietnamobileVN thích bài này.
  5. nh00kba0

nh00kba0 Thành viên

Được Like:
    0
    làm sao để hủy dịch vụ này vậy VIETNAMOBILE ....?
  6. embetapdi

embetapdi Thành viên

Được Like:
    19
    cùng câu hỏi, làm sao để huỷ cái này vậy ?
  7. 8800 arte

8800 arte Thành viên

Được Like:
    189
    Mình thấy người dùng vnm quan tâm đến giá cước rẻ nhiều hơn là mấy cái dv GTGT này đấy.
  8. Zikrens2.Kull

Zikrens2.Kull Thành viên

Được Like:
    58

Bạn soạn "HUY VUI" gửi 345 để HỦY FunVoice nhé!