HOT FW E71 ( RM 346) ver 500.21.009 apac update ofline

Thảo luận trong 'S60 3rd: FIRMWARE - SIGN - HACKPHONE & HACK APP' bắt đầu bởi onelove2711, 4 Tháng bảy 2010.

1. duatrebinguyenrua

duatrebinguyenrua Thành viên

Được Like:
    45
    Um, ý mình là nó ko còn bắt sóng thông wa gprs được nữa đó. nên tốc độ bắt sóng rất chậm và yếu. Có ai bị trường hợp giống tui chưa. Nếu chưa thì test thử GPS thử xem.
  2. vanvu

vanvu Thành viên

Được Like:
    58
    Kg có chuyện đó, máy tui chạy phà phà, kg thấy bất cứ lỗi lầm nào cả.
  3. kuby

kuby Thành viên

Được Like:
    26
    mới làm xong
    máy chạy nhanh hơn
    nhưng phải hack + cài lại apps = oải quá
  4. boganic

boganic Thành viên

Được Like:
    0
    có bạn nào hack được e71 bản firm này ko.giúp mình với. Toàn bị dừng ở đoạn unpacking file.. up lại firm thì chạy đc đến installing root cert thì lại đứng im tiếp :(
  5. yaiba

yaiba Thành viên

Được Like:
    13
    đừng up lại firm, cứ cancel, rồi tắt máy bật lại, rồi vào chạy helloOX lại, chờ tí sẽ pass hết thôi.
  6. boganic

boganic Thành viên

Được Like:
    0
    ôi thank bạn, mình làm đc rồi, hóa ra cancel xong khởi động lại chạy tiếp là đc. Thế mà vật lộn suốt cả buổi tối.Cảm ơn bạn lần nữa..
  7. thanhtran0982

thanhtran0982 Thành viên

Được Like:
    0
    Chính xác. Mình hoàn toàn đồng ý với ý kiến này
  8. thanhtran0982

thanhtran0982 Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn nào thường dùng GPS nên cân nhắc kỹ trước khi quyết định là up fw hay không nhé. Mình không dám khẳng định nhưng trước khi up fw, mình dùng v 400, GPS bắt tạm ổn, nhưng từ khi up lên v 500 này bắt gps chán lắm. Vẫn biết e71 bắt gps kém, nhưng mình không thể chấp nhận nó kém đến vậy. Trước khi up, mình dùng bao flip vẫn bắt được, nhưng giờ thì chịu chết (dù đã bỏ bao flip). Mình đứng ở Công viên Nghĩa Đô, trời quang mây tạnh mà chỉ bắt được sóng của 2 chiếc vệ tiinh mà phải rất lâu mới bắt được. Lúc đầu mình nghĩ do điều kiện thời tiết, nhưng hôm nay đã thử bằng 2 chiếc e71 đặt cạnh nhau, 1 chiếc dùng v200 (chưa up lần nào vì ông anh dùng máy không nghịch) và máy của mình. Kết quả, 1 cái bắt được 5 chiếc sóng căng đét, 1 chiếc chỉ bắt được tín hiệu của 2 chiếc mà không có sóng. Mình không chụp ảnh được nên chỉ post bài thôi. Nếu ai chưa tin thì có thể mượn máy của người đã up để check.​
  9. onelove2711

onelove2711 Thành viên

Được Like:
    685
    nếu bạn cảm nhận thế thì up ngược lại FW chở về Fw mà bạn ưng ý là đc mà.nếu ko có kinh nhiệm thì ko nên làm vì dễ die máy lắm.nên mang ra tiệm nó có hộp box làm cho an toàn :D.
  10. saohaihau

saohaihau Thành viên

Được Like:
    0
    Cả nhà cho mình hỏi một chút. Hôm trước mình up FW nhưng quên chưa backup danh bạ, tin nhắn,...... Bác nào biết cách lấy lại danh bạ sau khi Up FW chỉ giáo cho em với, mất hết số điện thoại liên lạc huhuhu làm sao bây giờ. Gà ơi là gà,