[HOT] [HOT] !!!!! Ứng dụng thuần việt xem quảng cáo free - nhận tiền tài khoản!

Thảo luận trong 'Nơi Trao Đổi Chung' bắt đầu bởi icleverVN, 20 Tháng một 2015.

1. icleverVN Thành viên

Xin chào tất cả mọi người! :gach:

Mình xin giới thiệu đến mọi người ứng dụng "Xem quảng cáo hay - Nhận tiền liền tay" iclever do công ty mình phát hành.

Bạn đã bao giờ nghĩ rằng chỉ xem quảng cáo mà có tiền hay chưa? Chưa phải không nào? ^^ Vì đây là lần đầu tiên hình thức này được phát triển tại Việt Nam. Công ty mình xây dựng app này dưới sự bảo trợ của 3 nhà mạng lớn nhất Việt Nam, đó là Viettel, Vinaphone và Mobiphone. Riêng Mobiphone bên mình đang trong quá trình hoàn tất và đưa lên store.

Hình ảnh về ứng dụng

Sử dụng iclever cực kì đơn giản. Bạn chỉ cần vào kho ứng dụng của điện thoại mình, tìm kiếm từ khóa iclever và tải về phiên bản theo đúng mạng di động mà bạn đang sử dụng. (Ví dụ bạn dùng Viettel thì tải về "iclever - viettel"). Sau đó bạn đăng kí 1 tài khoản trên ứng dụng đó và bạn sẽ theo dõi được mình đã xem bao nhiêu quảng cáo, kiếm được bao nhiêu tiền rồi ^^.

Vinaphone, Viettel và sắp tới là Mobiphone sẽ trực tiếp cộng tiền vào tài khoản điện thoại cho các bạn.

Đây là ứng dụng thuần Việt hoạt động dưới sự bảo trợ của nhà mạng nên hoàn toàn "sạch" các bạn nhé. Các bạn cứ thoải mái tải về mà không lo bị sms ngầm như những ứng dụng "bẩn" khác.

Cảm ơn tất cả mọi người. Có câu hỏi phiền các bạn comment ở dưới hoặc vào đây để xem thể lệ nhận thưởng, hoặc vào đây để tham gia cộng đồng người dùng iclever Việt Nam.

Cảm ơn tất cả mọi người!

Update thông tin khuyến mại cho mọi người nhé!
    Chỉnh sửa cuối: 30 Tháng một 2015
  2. icleverVN

icleverVN Thành viên

Được Like:
    0
  3. icleverVN

icleverVN Thành viên

Được Like:
    0
    iclever sắp có mặt chính thức ở mạng Mobiphone rồi các bạn nhé!
  4. frmbt1

frmbt1 Thành viên

Được Like:
    8
    Cứ ngỡ là đã triển khai cho Mobifone rùi ý chứ :)
  5. miumiu11

miumiu11 Thành viên

Được Like:
    6
    phải chờ Mobifone up tin đã chứ biết đâu mà lần
  6. vitbau2011

vitbau2011 Thành viên

Được Like:
    8
    Thế là MObifone chưa có à, mình tưởng có ngay rồi chứ.
  7. hongden87hp

hongden87hp Thành viên

Được Like:
    22
    Khi nào ứng dụng này mới có trên mạng Mobifone nhỉ? Nghe có vẻ hấp dẫn đó chứ
  8. icleverVN

icleverVN Thành viên

Được Like:
    0
    Chào 2 bạn! Bên mình đang gấp rút hoàn tiện những khâu cuối cùng ở mạng Mobiphone. Dự kiến là đầu tháng 2 sẽ chính thức hoạt động bạn nhé ^^
  9. gameover999

gameover999 Thành viên

Được Like:
    1,806
    Thế thì còn vài ngày nữa thôi, đang mong ngóng đấy xem ứng dụng này nó thế nào
  10. icleverVN

icleverVN Thành viên

Được Like:
    0
    30/01 iclever tung ra event với rất nhiều phần quà giá trị như điện thoại, thẻ cào bạn chú ý theo dõi thông tin để biết những cập nhật mới nhất bạn nhé!