HOT Portrait QWERTY for i8910 & 5800... New Touch Keyboard

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TỔNG HỢP - ỨNG DỤNG KHÁC' bắt đầu bởi kienvp, 31 Tháng mười 2009.

1. kienvp Thành viên

DayHand Input by Mr. Milk - New Touch Keyboard

Giới thiệu :

Một ứng dụng bàn phím ảo rất hay của Trung Quốc với rất nhiều chức năng hay .
    Bàn phím này là hay hơn nhiều so với bàn phím ảo của Nokia / Samsung.. . Một khoá đơn có thể có tới 5 ký tự (ký tự bạn nhận được thêm bằng cách khai thác và kéo). Nó có sao chép, cắt, dán, nhà, kết thúc, biểu tượng bảng, từ điển T9 trong chế độ kiểu qwerty.... cho phép bạn nhập nhanh hơn và, như tôi đã nói no' là hoàn toàn tùy biến, cho phép cộng đồng tạo , bố trí ngày càng nhiều (như iPhone và Opera...). Đối với mỗi chế độ (phong cảnh và chân dung) có 7 bàn phím khác nhau (lựa chọn từ một nút): Tiếng Anh kiểu «qwerty, quốc tế kiểu« qwerty, bàn phím abc, chế độ số, chế độ, biểu tượng bảng, từ điển lựa chọn.vv

ưd phát triển để thay thế bàn phím cảm ứng .nhưng rất tiếc nó được phát triển bao gồm ngôn ngữ của Trung Quốc , nó cũng hỗ trợ tiếng Anh và là hoàn toàn tùy chỉnh( chỉ anh hóa khoảng 20%). Vì vậy, chúng tôi đã thay đổi tất cả để thoát khỏi các ký tự Trung Quốc và biến nó thành một tiếng Anh toàn quốc tế bàn phím .

note :mình vừa test xong xài rất good các bạn cài đặt xong chạy pm ở dòng đầu tiên chỗ AknFEP các bạn chon tiếng trung quốc ,kéo sang bên phải 2 dòng trên các bạn có thể chọn skin kiểu iphone ....sau đó thoát ra . vào phần NT và thưởng thức .
    tiếng trung quốc thì mình mù tịt mình chỉ mò được đến đó thui .các bạn tự khám phá thêm nhé .

Mã:
    [CENTER][URL="http://www.mediafire.com/?ddyw0hottko"]HOT Portrait QWERTY for i8910 & 5800... New Touch Keyboard[/URL][/CENTER]

tqt1986 thích bài này.
  2. manhtien168

manhtien168 Thành viên

Được Like:
    0
    phần mềm này nguy hiểm quá, mình dùng n97 mini khi cài vào thì khi quay ngang bàn phím qwerty cứng của máy bị chuyển thành nhập ngôn ngữ trung quốc bấm loạn hết cả (túm lại ko nhắn tin được nữa). mà muốn xóa nó đi cũng ko được (mình thử dùng phần mềm uninstall rùi ko gỡ bỏ được) Cài bản bàn phím ảo swype vào cũng ko cài được nốt. Ai khắc phục được giúp mình với ...help me/
  3. Alexander Hoang

Alexander Hoang Thành viên

Được Like:
    47
    Quay về bàn phím mặc định của máy trước khi gỡ cài đặt. Cái này ko gõ đc tếng việt, Ko hay bằng Swype của anhtam đâu