How to set GPRS cho 904T Viettel?

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi haro, 4 Tháng mười hai 2006.

1. bokho_khoaitay

bokho_khoaitay Senior Member

Được Like:
    92
    Hỏi về cách bảo mật của 904 !

Em mới lượm 1 em 904 , muốn hỏi mấy bro về cách bảo mật bằng camera phía trước . Giúp em cái nhen . Thx ...
  2. haiaune

haiaune Thành viên

Được Like:
    103
    Chức năng nhận dạng khuôn mặt đúng không, tui thử rồi cũng được lắm đấy, hôm nào rãnh tui qua chỉ cho cách sử dụng
  3. bokho_khoaitay

bokho_khoaitay Senior Member

Được Like:
    92
    Chính xác . Chức năng nhận diện khuôn mặt . Có bro nào biết chỉ liền lun đi . Em đang máu quá :d .
  4. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    Dễ mà? Cứ thử đi, trong phần Security Lock không khóa máy luôn, chỉ cần biết Master Code là mở được ngay [9999]!!!:D
  5. nicky.nguyen

nicky.nguyen Thành viên

Được Like:
    330
    * Hãy tìm và thử cầm một lúc hai con "T" và "SH", bạn sẽ biết mình nên chọn con nào ngay thôi. Anh em minh trởi lại đề tài của topic này đi.

* Nếu bạn nào muốn tìm hiểu kỉ hơn về các tính năng kỹ thuật, nhược điểm cũng như ưu điểm của con 904SH thì hãy tìm những bài viết của Mod Minhhoang viết về con 904SH. Bạn sẽ biết rõ ngay thôi.
    hoangvietx600 thích bài này.
  6. SHARP 912SH

SHARP 912SH Thành viên

Được Like:
    27
    903 chỉ hơn 904SH về mặt alo thôi
    còn lại thì 904 hơn hẳn 903 về mọi mặt
    con này ko unkock được nên xài rất ổn định ko sợ die bất thình lình như 903 :D
  7. SHARP 912SH

SHARP 912SH Thành viên

Được Like:
    27
    chức năng này sẽ hay hơn nếu ko nhập được master code để mở :D
    chủ yếu dùng để trang trí cho vui thôi chư ko khác gì cách bảo mật mã số của Nokia :D
  8. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    Thế thì đổi code đi..:D
  9. FUKU

FUKU Thành viên

Được Like:
    136
    Baomat 904

có cái này hơi khó chịu khi dùng lock bằng face recognition:trong quá trình set up chức năng này có 1 công đoạn là bạn phải chụp ảnh của mình bằng internal cam (cam ở trứơc), giả sử bạn chụp trong điều kiện ánh sáng tốt(ban ngày).nhung khi bạn mở máy để vào menu vào những lúc điều kiện ánh sáng kém (ban đêm) máy sẽ kô nhận dạng đực đâu và nó sẽ hỏi lại code(9999) để vào menu.

cách khóa máy thứ 2: bạn cũng có thể đổi code 9999 bằng code của riêng mình rồi chọn lock swich on. máy sẽ hỏi code mà bạn đã đổi khi vào menu

chức năng này hơi bị chảnh đấy chỉ có sharp nhà ta có thôi:hit:
  10. tammile

tammile Thành viên

Được Like:
    18
    hehe, hôm nay là ngày sinh nhật cái 904SH của mình nè. Đã 1 tuổi rùi mà em nó chưa biết nói nữa... hic hic