Hướng dẫn cài đặt Appvn 5 để tải ứng dụng chùa cho máy iOS

Thảo luận trong 'Phần Mềm App Store' bắt đầu bởi Appstore.vn, 17 Tháng mười một 2009.

1. karok7

karok7 Thành viên

Được Like:
    0
    Hix chừng nào mới có AppstoreVN mới cho firmware 4.2.1 vậy các bác... Trong thời gian này chắc chờ phê lun:-s
  2. end of nothing

end of nothing Thành viên

Được Like:
    4
    Cho mình hỏi mấy câu:
    - Hiện nay Install0us đã chạy đc trên os 4.2.1 chưa ah?
    - Mình cài cái này từ Hackul0us thì cũng ko khác gì cài ở đây, chỉ phải cài thêm AppSync phải ko?
  3. lethan262

lethan262 Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác ơi, em lên bản 4.2 thì lúc vào cái Appstore thì ko cadduwwowcj, nó yêu cầu cài Appsyn 3.0 là sao
  4. end of nothing

end of nothing Thành viên

Được Like:
    4
    Có AppSync cho OS 4.2 rồi mà bạn
  5. karok7

karok7 Thành viên

Được Like:
    0
    sao bác này ko đọc kỹ gì cả, người ta bảo lúc cài AppstoreVN thì ko cài được do không phát hiện được phiên bản Appsync tương thích với iOS hiện tại của máy(~~> báo sai bản Appsync tương thích - 3.0 thay vì 4.2.1). Cái này đang còn cần các mod gsm nhà mình chỉnh sửa lại thì mới AppstoreVN mới tương thích và nhận diện iOS đúng để tự động cài AppstoreVN + Appsync tích hợp cho 4.2.1 đc

Theo thiển ý của mình thì cứ nên tách rời Appsync ra khỏi AppstoreVN, hay để thêm 1 bản AppstoreVN riêng ko tích hợp Appsync, sau này có up fw iOS thì cũng vẫn cài dc, chạy đc, chứ tình hình chờ thế này woải wá ;(
  6. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Đã update AppstoreVN, sắp tới mình sẽ buid riêng bản ko có appsync... hiện tại mình cũng rất bận. Thông cảm!
  7. kenjilolip0p

kenjilolip0p Thành viên

Được Like:
    11
    bác cho em hỏi có cách nào vào được appstore.vn trên pc được k ? e down trên iphone down fifa 11 1.1.4 down 124kb/s mà down được 80% báo lỗi phát die mất luôn :| chổng đít ra giờ ngồi khóc bỏ cả buổi học . bác chỉ cách e vào pc e down vs cho tiện :) tks bác

ps: kho app ms phong phú và giao diện nice qá^^
  8. tblove

tblove Thành viên

Được Like:
    13
    a ơi e có ý kiến vậy đc k? a để giao diện appvn như hồi trước sài dể và cài đặt tìm kiếm củng dể. a thay đổi khó sài wa e góp ý tý
  9. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Phiên bản này mới chỉ là beta, sắp tới sẽ có phiên bản hoàn thiện với những chức năng giúp người dùng dễ sử dụng và tìm kiếm hơn...

Cám ơn mọi người quan tâm!
  10. duatrebinguyenrua

duatrebinguyenrua Thành viên

Được Like:
    45
    Ko hiểu sao dạo này mình load trên AppStoreVN rất là chậm, thường thì tốc độ chỉ đạt khoảng 120KB/s trở lại thôi. Trước kia thì lúc nào cũng trên 450KB/s nha. Đường truyền của mình vẫn ổn định là lúc nào cũng trên 45KB/s nha. Có ai bị như mình ko ta.