Hướng dẫn cài đặt Appvn 5 để tải ứng dụng chùa cho máy iOS

Thảo luận trong 'Phần Mềm App Store' bắt đầu bởi Appstore.vn, 17 Tháng mười một 2009.

1. binladen

binladen Thành viên

Được Like:
    0
    e dùng ip4,ver 4.1,bản qte của vina.E mới vừa cài appstorevn,cài thử 1 vài soft để test.giờ muốn gỡ ra.bấm giữ icon để nó hiện dấu X để xóa thì ko đc,ko rung,nhưng số chấm tròn thể hiện số trang soft trên ip tăng lên 1 trang nữa,nhưng bấm vào icon ko biểu hiện gì hết,ko rung,ko có cách nào xóa được,cũng không di chuyển được icon luôn.e thử xóa appstorevn rồi cài lại cũng ko đc,cài cydetele để xóa cũng ko được luôn.không biết có ai bị như e và có cách khắc phục ko thì chỉ e với,tks all
  2. end of nothing

end of nothing Thành viên

Được Like:
    4
    Cho mình hỏi:
    1. Nếu muốn Sync với iTunes mà ko bị xoá các app cài từ Installous thì phải để tuỳ chọn iTunes Sync là ON hay OFF? để ON có sao ko?
    2. Nếu những app này có bản update mới thì mình có đc tải nó từ app store ko?
  3. fantagirl

fantagirl Thành viên

Được Like:
    4
    hôm nay 11/1/2011 e vao Appstore.vn nó cứ bắt đăng nhập, e đăng nhập bằng nick của diễn đàn nó bảo tên đăng nhập chưa đăng ký, bên dưới thì kêu là bảo trì.
    chẳng hiểu thế nào, ai biết cho thông tin với
  4. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    AppStoreVN đang bảo trì, bạn quay trở lại sau nhé!
  5. tranngoctrungvnt

tranngoctrungvnt Thành viên

Được Like:
    1
    Bác bò cạp ơi, tại sao tôi down phần ứng dụng Football manager handheld 2011 bằng cả fw 3.1.3 (3G8GB) và fw 4.2 (4G16G) đều không được? Trong itune tôi kiểm tra thì thấy require chỉ là fw 3.0 thôi. Bác có cao kiến gì giúp tôi với!
  6. minhtriet0406

minhtriet0406 Thành viên

Được Like:
    1
    Cho em hỏi có cách nào down film trong appstore.vn về máy được ko vậy?....?
  7. tuyetphi

tuyetphi Thành viên

Được Like:
    0
    Mình muốn tải AppStoreVN bằng máy tính thì làm sao các bạn chỉ mình với.
  8. tranngoctrungvnt

tranngoctrungvnt Thành viên

Được Like:
    1
    ặc ặc, nghe lần đầu tiên là tải bằng máy tính App Store VN đấy.
  9. vinhdath

vinhdath <blink><b>->S.H.A.R.P<-</b></blink>

Được Like:
    2,125
    bạn cài chương trình hỗ trợ download có trên AppStoreVN vào máy (iphone/ipad/ipod) trước sau đó dùng chương trình đó truy cập vào appstore.vn là có thể download ...
  10. aliviss

aliviss Thành viên

Được Like:
    33
    cho minh hoi sao vao applestorevn tren iOS 3.1.3 thi co hien cac nut chuc nang hinh mui ten nhu back -forward -reload con dung tren iphone 4 iOS 4.2.1 thi lai khong co la sao nhi