Hướng dẫn cài đặt Appvn 5 để tải ứng dụng chùa cho máy iOS

Thảo luận trong 'Phần Mềm App Store' bắt đầu bởi Appstore.vn, 17 Tháng mười một 2009.

1. end of nothing

end of nothing Thành viên

Được Like:
    4
    Ko thể cài đồng thời AppStore Vn với Installous phải ko?
  2. bvkakalot

bvkakalot <b><font color="green"><marquee >"Stay Hungry, Sta Staff Member

Được Like:
    1,014
    Bạn cài cái appStoreVN mà ko có AppSync đó. Như vậy sẽ ko đụng với Installous
  3. onlygol

onlygol Thành viên

Được Like:
    65
    Cho em hỏi là sao nhiều ứng dụng search trên AppStoreVN thi không thấy nhưng khi vào Cydia với source iphone.gsm.vn thì lại có ạ. VD như: dtunes, yourtube... Hay là hai sources không giống nhau?
  4. zencafe

zencafe iPhone Moderator Staff Member

Được Like:
    973
    Source khác nhau! Từ cấu trúc, ngôn ngữ viết, nền tảng, package info, ... đều khác nhau! Source Cydia thì rắc rối hơn chút nhưng không cần quan tâm đến UI, AppStoreVN thì cần quan tâm đến UI.
  5. gtx

gtx Thành viên

Được Like:
    0
    Mình dùng iP4 4.2.1 muốn down Tvonline từ appstorevn nhưng nút tải về ko hiện, ấn ko tải ko biết tại sao ai giúp với

Với lại cho mình hỏi là xem tv bằng app này thì có tính phí gprs hay 3g hay tính phí nào đó ko, tính theo dung lượng hay tính theo thời gian xem ?
  6. chester1808

chester1808 Thành viên

Được Like:
    0
    Cảm ơn a vì bài viết quá hữu ích :)
  7. chester1808

chester1808 Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác cho e hỏi 1 chút ạ.
    E cài appstore.vn từ chiều, cài phần mềm nuột suốt từ chiều đến h. nh từ lúc tối ko hiểu sao lúc vào nó toàn chuyển sang 1 trang tin tức nào đó, ko back lại trang tìm phần mềm được. có ai biết bị sao ko ạ?e dùng ipod touch 4. thaks các bác^^
  8. xuandien_tnxp

xuandien_tnxp Thành viên

Được Like:
    0
    Bác chủ Topic ơi. Cái AppstoreVN này tiện ích quá nhưng hơn nửa tháng nay bị die rùi. mình ko thể dùng được, nó toàn báo như sau:

Bác chủ Topic xem có fix lại cho anh em xài được ko. Thanks!
  9. linhhonlangdu

linhhonlangdu Thành viên

Được Like:
    0
    chả hiểu sao mình cứ vào AppstoreVn được có mấy giây là nó lại tự chuyển sang trang tin tức mà trước đó thì download vô tư không bị vấn đề gì
  10. zencafe

zencafe iPhone Moderator Staff Member

Được Like:
    973
    Cái này là do máy bạn! Set lại permission thư mục var/mobile/Downloads

bạn không thấy dòng chữ "can't create file - không thể tạo file" chứ có phải "can't download file" đâu!
    thieuhc thích bài này.