Hướng dẫn cài đặt Appvn 5 để tải ứng dụng chùa cho máy iOS

Thảo luận trong 'Phần Mềm App Store' bắt đầu bởi Appstore.vn, 17 Tháng mười một 2009.

1. wonbin87

wonbin87 Thành viên

Được Like:
    17
    các bro cho mình hỏi có cách nào để khi iphone ở chế độ sleep mà chế độ download trong appstorevn vẫn tiếp tục không? Cái phần mềm Insomnia em có cài để giữ wifi khi sleep rồi nhưng khi đang trong appstorev mình bấm tải game, chờ nó chạy, bấm power cho nó chuyển về sleep. chờ thêm lát nữa thì vô lại thì nó dừng ko tải nữa. Có các nào khắc phục ko mấy bro, xin các bro chỉ giúp =.=
  2. salemnb

salemnb Thành viên

Được Like:
    167
    Hôm qua thấy nó báo tính tiền lần đầu doqwn trong ngày. Vậy nó lấy tiền của mình bằng cách nào nhỉ. Mình có đồng ý hay xác nhận gì đâu. Down soft vn mất tiền không nói. Nhưng down soft ..... mà mất tiền thì vô lý quá
  3. dongdomobile

dongdomobile Nick Vi Phạm

Được Like:
    0
    thank bạn nhiều nhé
  4. imalreadythere

imalreadythere Thành viên

Được Like:
    0
    Tôi cũng như bạn này, đang muốn cài AppstoreVN No Appsync, vậy có thể down ở đâu bây giờ?
  5. Sirius0763

Sirius0763 Thành viên

Được Like:
    0
    Mod ơi cho mình hỏi làm sao bik mình xài IOS mấy vậy ....
  6. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Bạn vào Settings - General - About - Version
  7. Robi1095

Robi1095 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình dùng ipodtouch gen4 và xài appstorevn đc 1 thời gian. Hn upgrade appsync 4.0 xong sau đó mất luôn appstorevn mình cài trc đó.Mặc dù cài đc appsync 4.0 và installous 4 nhưng mình cài lại appstorevn trên iphone.gsm.vn thì ko cài đc. Thử nhiều lần nhưng nó báo "ko thể tuân theo". Mong các bạn giúp mình vs. Thanks
  8. stupid1198

stupid1198 Thành viên

Được Like:
    0
    mình cũng bị như bạn Robi. Hnay update appsync 4.0 xong mất luôn appstorevn 4.0 mình cài trước đó. Mình cài lại cũng không được. Có bạn nào bit làm cách nào để cài lại ko giúp mình với..Thanks rất nh....Mình dùng Ip4 IOS 4.3.3
  9. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Bạn Refresh lại source, gỡ appsync - cài lại appstorevn nhé.
    stupid1198 thích bài này.
  10. stupid1198

stupid1198 Thành viên

Được Like:
    0
    Bây giờ mình lại cài được rùi ^^! Thank ban nhiều nha !