Hướng dẫn Chép SDAudio chi tiết bằng hình ảnh

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi SIM-MINHU, 30 Tháng ba 2009.

1. minhchau®

minhchau® Thành viên

Được Like:
    10
    Em vào chương trình 3gp của mod minhhoang mà xài free.đơn giản,dễ cài đặt mà dễ sử dụng,hiệu quả nữa
  2. anonyz

anonyz Thành viên

Được Like:
    15
    đang xài 904sh. mún làm trò này thì phải có cáp hả các anh? em toàn xài đồ đọc thẻ.
    em có mấy cái nhạc aac tải trên itunes. dùng sd sync vào máy thì chất lượng còn cao hơn nữa à ?
  3. currysummer

currysummer Thành viên

Được Like:
    60
    em cần đĩa cài win tiếng nhật để chép SD audio cho 904sh, có bác nào giúp em được không? hoặc chỉ chỗ mua ở đâu cho em được không? em thanks nhiều ạ, à tiện thể em hỏi chút đĩa của 904sh có win tiếng nhật không nếu có thì em kiếm một cái vậy!
  4. SIM-MINHU

SIM-MINHU Super Moderator Staff Member

Được Like:
    2,635
    win tiếng nhật làm gì Em, trong đĩa win nào cũng có bộ ngôn ngữ. cài bộ ngôn ngữ chứ không cần toàn bộ win của Nhật.
  5. lalastl

lalastl Thành viên

Được Like:
    11
    Choi hỏi là mình có down nhạc losless về rồi convert nó thành AAC 256kbs VBR đuôi là m4a, vậy thì chép thẳng vào máy nghe được không hay là phải sync bằng SDAudio? Mà chép thẳng vào với sync bằng SDAudio thì chất lượng có khác gì nhau không?
  6. currysummer

currysummer Thành viên

Được Like:
    60
    không hiểu sao mà em kiểm tra trong phần thẻ langugue của nhà em và các máy cảu mấy thàng bạn em đều không có japan là sao anh nhỉ? có cách nào không anh minhu ơi!
  7. shinzero

shinzero Thành viên

Được Like:
    11
    Bạn kiểm tra xem đã chọn Install file for East Asia Languages chưa?

Nhân tiện cho em hỏi: sync nhạc bằng cái này và bằng WMP thì chất lượng có khác nhau gì ko? Em thấy như nhau hết mà nhỉ, hay do tai trâu :D
  8. vohuu1987

vohuu1987 Thành viên

Được Like:
    2
    Tóhiba w53t của Au chép được không các bác? :(
  9. bigbigworld

bigbigworld Thành viên

Được Like:
    4
    Bác nào cho mình xin link khác với, mình không down được từ trang chủ
  10. sharp-minhu

sharp-minhu Thành viên