Hướng dẫn chơi Thần bài iWin trên iPod touch, iPad và người dùng ở nước ngoài

Thảo luận trong 'Games - Trò Chơi' bắt đầu bởi tuananhsn, 9 Tháng tư 2011.

1. tuananhsn Super Moderator

Bạn gặp vấn đề khi muốn kích hoạt tài khoản iwin nhưng thiết bị của bạn không thể kết nối tới đầu số kích hoạt của hệ thống Iwin. Nhằm phục vụ người dùng 1 cách tốt nhất, ban quản trị iwin đã đưa ra giải pháp để bạn có thể tham gia giải trí cùng IWIN.
    Bạn down bản IWIN mới nhất cho thiết bị cầm tay chạy IOS tại hệ thống AppStore.VN.
    [FONT=&quot]Sau khi tải về và cài đặt, vào iWin và kích vào mục đăng ký.[/FONT]

[FONT=&quot]Sau đó bạn điền đầy đủ thông tin và tiếp tục ấn đăng ký[/FONT]

[FONT=&quot]Sau khi ấn đăng ký, bạn nhận được đoạn key để kích hoạt. Nếu bạn sử dụng Iphone tại Việt Nam, bạn có thể ấn gửi luôn để được kích hoạt luôn tài khoản:[/FONT]

[FONT=&quot]Nếu trong trường hợp bạn ở nước ngoài hoặc bạn dùng ipod và ipad, bạn có thể làm như sau:[/FONT]

[FONT=&quot]- [/FONT][FONT=&quot]Chọn bôi đen toàn bộ đoạn key:[/FONT]
    boi den.jpg

[FONT=&quot]Copy đoạn mã:[/FONT]​

[FONT=&quot]- [/FONT][FONT=&quot]Sau đó bạn paste đoạn key khi soạn email để gửi về địa chỉ mail: iwin@gsm.vn với nội dung như sau:[/FONT]​

[FONT=&quot]- [/FONT][FONT=&quot]Sau khi nhận được email với đầy đủ thông tin của bạn, chúng tôi sẽ kích hoạt tài khoản và thông báo qua mail cho bạn. Bạn đăng nhập vào hệ thống bằng tên đăng nhập bạn đã đăng ký và mật khẩu bạn đăng ký(nếu bạn đặt hệ thống kích hoạt và không cung cấp key kích hoạt, thì mật khẩu của tài khoản sẽ được đặt mặc định là 123456):[/FONT]
    [FONT=&quot]
    -
    [/FONT][FONT=&quot]Sau khi đăng nhập bằng tài khoản của bạn, bạn có thể chọn server bạn muốn tham gia(MN là Miền Nam, MB là Miền Bắc trên lãnh thổ Viêt Nam):[/FONT]

[FONT=&quot]- [/FONT][FONT=&quot]Sau khi chọn server, bạn sẽ vào giao diện chính của iWin, bạn chọn phần “Bản thân”[/FONT]

[FONT=&quot]- [/FONT][FONT=&quot]Sau khi vào phần “Bản thân” bạn sẽ được xem thông tin về tài khoản, có thể bổ sung thông tin và thay đổi mât khẩu:[/FONT]

[FONT=&quot]- [/FONT][FONT=&quot]Sau khi đổi mật khẩu bạn có thể an tâm tham gia chơi trò chơi.[/FONT]

[FONT=&quot]- [/FONT][FONT=&quot]Trong quá trình chơi, bạn có muốn nạp tiền để bổ sung win trong tài khoản. Bạn có thể vào mục “Quản lý win” để tiến hành nạp tiền.[/FONT]

[FONT=&quot]- [/FONT][FONT=&quot]Bạn chọn 1 trong hai lựa chọn do hệ thống đưa ra, kích vào lựa chọn phù hợp và gửi tin nhắn.[/FONT]​
    IMG_0042 copy.png IMG_0043 copy.png

[FONT=&quot]- [/FONT][FONT=&quot]Nếu bạn ở nước ngoài không thể nhắn tin đến hệ thống để thực hiện nạp tiền, bạn hãy thực hiện chuyển tiền vào tài khoản PAYPAL: tuananhgsm@gmail.com với nội dung: Nap Win cho [tên tài khoản][/FONT][FONT=&quot]
    [/FONT]
    Bạn có thể thêm bạn bè trong hệ thống iwin bằng cách kích vào mục "Bạn bè", sau đó kích vào mũi tên ở góc trên bên phải và chọn phần thêm bạn.

iWin có chức năng rung khi chơi, bạn có thể tắt nó nếu không muốn sử dụng bằng cách kích vào mục "Cấu hình" sau đó chọn tắt ở chức năng rung:
    View attachment 171249

CHÚC CÁC BẠN CHƠI VUI VẺ

Mọi thắc mắc bạn có thể gửi qua:
    Yahoo: thanbai6686@yahoo.com
    Email: iwin@gsm.vn.

hướng dẫn chơi phỏm trên iWin: tại đây
  2. xmen_vista

xmen_vista Thành viên

Được Like:
    1
    chi tiết lắm tuấn e :)). mỗi tội k ham chơi bài ;))
  3. tuananhsn

tuananhsn Super Moderator

Được Like:
    155
    thank bác, cái này để giải trí chứ đâu cần ham hay ko :D
  4. LuvIsHurts

LuvIsHurts Thành viên

Được Like:
    0
    Hình không hiện lên nên mình xem không hiểu lắm. Mình là người dùng ở mạng nước ngoài thì phải làm sao vậy bạn ? Thanks !
  5. tuananhsn

Được Like:
    155
    mình xem vẫn thấy bình thường mà bạn, bạn vẫn chưa kích hoạt được hả, bạn gửi cho mình những thông tin sau về mail: iwin@gsm.vn bạn nhé:
    - tên của bạn:
    - số điện thoại bạn đang dùng:
    - nước bạn đang ở:
    - tên đăng nhập bạn muốn đăng ký:

bạn cho mình những thông tin trên để mình khai báo với hệ thống và kích hoạt tài khoản cho bạn nhé.
    mong sớm nhận mail của bạn
  6. tomy3007

tomy3007 Thành viên

Được Like:
    0
    không hiểu sao mình đăng nhập để chơi mà không được
    Tên Iwin : Tomy3007 pass: la Măc định không vao được nen k đổi Pass được
    Fw 4.3.1
    Iwin 1.2
    Restoren lai iphone mà cũng k vào được ( mình o Germany)
    có ai bị như mình không
  7. Huogxjh

Huogxjh Thành viên

Được Like:
    0
    Mjh mun họ 1 chut. Mjh dug iPod gen4. Mjh da thu dag kj gjog ngu huog dan nhug deu k noj k the ket noi va m k nhan dc doan key nao de ma copy het. Ban gjup m dc k?
  8. tuananhsn

Được Like:
    155
    nick tomy3007 của bạn vừa mới được mình lập , bạn vào thử nhé, còn mình chỉ thấy trong danh sách có tommy3007 thôi bạn ạ
  9. tomy3007

tomy3007 Thành viên

Được Like:
    0
    mình ở nuớc ngoài nhờ ngừoi nhà gửi SMS đến tổng đài 6686 đựoc khogn để nạp Iwin
  10. tuananhsn

Được Like:
    155
    được bạn ạ, bạn chỉ cần bảo người nhà nhắn theo cú pháp bạn được hướng dẫn trong game thôi.
    ở việt nam có thể gửi đến tài khoản nào cũng được bạn ạ, bạn có thể sử dụng ngay: "iwin nap tonny3007" gửi đến 6686 hoặc 6786 để nạp win bạn nhé