Hướng dẫn độ đèn màn hình cho N-Gage Classic

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi huynhphutien, 19 Tháng tư 2008.

1. huygacon

huygacon Thành viên

Được Like:
    15
    - CHo địa chỉ chính xác và giá cả đi bác . Đỡ mất công tìm kiếm và xuống . Có cái liên lạc càng hay bác à . Mà bác mod led bàn phím hay màn hình vậy ?

@ 166 Hào Nam nghe nhiều nhưng ko bít tay nghề ở đó thế nào ? Và giá cả có đắt đỏ ko ? Anh em nào đi thí nghiệm rồi cho ý kiến xem nào . HN ít chỗ quá .
  2. thaibaodamdoi

thaibaodamdoi Thành viên

Được Like:
    2
    Hiện giờ anh bảy đang ở đâu trong Tp này ai có thể cho em địa chỉ anh Bay để em lên đời cho C của em!!! ma bây h cái vỏ nó tàn quá rồi hok bít kiếm vỏ mwois ở đâu nữa:-?
  3. huygacon

huygacon Thành viên

Được Like:
    15
    - Theo anh 7 thì thay = loại nào là chạy ổn nhất ^ ^
  4. kskhanh

kskhanh Thành viên

Được Like:
    588
    ba cái dzụ mod miếc Ngage anh em HN có vẽ chậm nhỉ, có lẻ mấy bạn ngoài đó chưa có 1 địa chỉ off trao đổi, học hỏi như anh 7 ( Sài Gòn ), vấn đề này cũnhh nên trao đổi trong lần Sinh nhật sắp tới của GSM. Vì 1 forum Ngage phát triển !
  5. KFC

KFC Thành viên

Được Like:
    0
    anh 7 oi cho em hoi cai nay ti!!!may cai bong do mua o dau za chi em cho mua voi!!mua o dau moi dc thank anh nhiu~O)
  6. thanhdh

thanhdh Thành viên

Được Like:
    525
    Ra quán sửa đt ! xin mấy màn hình hư mà đập ra lấy led ở bên dưới ấy ! mod led màn hình dễ hơn mod led phím nữa mà !
  7. findinglove9

findinglove9 Thành viên

Được Like:
    0
    có ai có địa chỉ ở TPHCM của anh 7 ko? Mình muốn độ đèn màn hình mà ko bik anh ý ở đâu....hix hix ....ai biết thì làm ơn chỉ mình zoi nha !Thanks
  8. huynhphutien

huynhphutien <b>Hội N-Gage Việt Nam</b>

Được Like:
    6,986
    Chung cư Ngô Tất Tố, F19, Quận Bình Thạnh, TP.HCM (gần đại học Tôn Đức Thắng)

Đến chung cư Ngô Tất Tố bạn tìm lô C, gởi xe vào lô C, bấm thang máy lên lầu 14, tìm số nhà C1415, bấm chuông gặp A7, 0988.136.184.
  9. findinglove9

findinglove9 Thành viên

Được Like:
    0
    Đến tận nhà luôn àh? hix ...ko có địa chỉ cửa hàng hỡ , mình xem hình thấy có anh kia đến cửa hàng độ màn hình mà . Sợ đến nhà làm fiền wóa.
    Thanks
  10. nhutdong

nhutdong Thành viên

Được Like:
    13
    anh 7 ơi cho em hỏi lạc đề chúc con 1110i độ đèn màng hình thành màu khác được không vậy, như màu đỏ chẳn hạn , em cám ơn nhiều