Hướng dẫn đọc và tự làm văn bản tiếng Việt trên S60

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi SX1, 1 Tháng tư 2005.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hi_tech

hi_tech Thành viên

Được Like:
    18
    có báo bóng dá ko vậy mấy Bro ?
  2. hi_tech

hi_tech Thành viên

Được Like:
    18
    em mê nhất môn này mà ko biết link
  3. thaothucSG

thaothucSG Thành viên

Được Like:
    133
    Trước tiên xin gửi lời cảm ơn tới bác Mai Khôi, tiếp đến là bác SX1 và tất cả các bác đã chỉ cho tui được mở rộng tầm mắt của mình. Cám ơn các bác nhiều.
  4. thaothucSG

thaothucSG Thành viên

Được Like:
    133
    Sao bác SX1 lại sơ ý thế nhỉ? Em được biết là phải nhắc nhở anh em viết pass không dấu sau đó mới mở ngoặc nói thêm gõ Tiếng Việt có dấu cơ mà?
  5. thaothucSG

thaothucSG Thành viên

Được Like:
    133
    Đúng là làm theo cách này cũng khá hay tuy nhiên do màn hình nhỏ quá nên có lẽ thích hợp hơn đối với PPC.
    @: SX1: Tại sao có một số trang E News tôi không thể nào tự tạo được mặc dù đã làm theo cách mà bác hướng dẫn (ví dụ E News của Báo Sài Gòn Giải Phóng: địa chỉ web là www.sggp.org.vn).
  6. nguyenduymanh

nguyenduymanh Thành viên

Được Like:
    5
    Tặng các bác báo bóng đá ,cập nhật hàng ngày.

Các file đính kèm:

7. co1changtraidep

co1changtraidep Thành viên

Được Like:
    85
    các bạn cho mình hỏi :sao mình tạo trang gsm.com.vn ko đuợc vậy !còn những trang khác sao mình update hoài mà nó vẫn không có tin tức mới!và mình có cảm giác là tin tức ko đầy đủ thì phải!các bạn thấy sao?chẳng hạn như trang ngôisao.net thiếu tùm lum và ko coi đuợc hình nữa!mình có làm sai buớc nào ko?săn tịen nhờ các bạn làm dùm trang http://netmode.vietnamnet.vn/ thankyou truớc nha
  8. nguyenduymanh

nguyenduymanh Thành viên

Được Like:
    5
    trang gsm.com.vn ko phải là trang tin tức, mobipocket thiết kế theo đúng form của các tờ báo điện tử( hầu như trang nào cũng có cấu trúc giống nhau).
    Bạn có thể down những file enews mình tạo về mà dùng, đảm bảo ko có vấn đề gi` đâu. Những trang mà bác thấy nó ko cập nhật hoặc linh tinh thì đó là do những file enews mà bác dùng làm sai, ko đúng cách.
    Còn trang netmode thì khi nào có thời gian mình sẽ làm giúp bạn, hoặc anh em sẽ làm dùm bạn.
  9. jangjun

jangjun Thành viên

Được Like:
    11
    FONTS bị gãy chữ,mình làm đúng như lời Sx1 ...... help me ???
  10. jangjun

jangjun Thành viên

Được Like:
    11
    cái này là cực bậy , Sx1 coi lai dùm 1 cái . nếu xóa hết file trong install , máy ai mà ko sài smartmovies , nếu xóa hết mất xcodex sao ko chạy được .???
    còn nữa , n-gage mình sài ver 4.1 (mới mua 1/2 tháng), sau khi bỏ font vào thì toàn bộ font của máy đổi theo ,mang test dzo máy mình thử đi
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.