Hướng dẫn đọc và tự làm văn bản tiếng Việt trên S60

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi SX1, 1 Tháng tư 2005.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. jangjun

jangjun Thành viên

Được Like:
    11
    grrrr , cho mình xin cái font chữ đẹp 1 xí , nhìn cái tahoma với cái UNICODE tởm quá chịu ko nỗi .....
  2. langtucodon_911

langtucodon_911 Ex-Mod

Được Like:
    395
    SmartMovie đã có bản để cài Codec ở trên MMC rồi, không còn cài đặt gì trên máy cả. Với lại cái install nó chỉ là thư mục lưu lại log các chương trình đã cài vào thôi. Không phải là codec được cài ở trong đó. XviD được cài thẳng vào system.
    Cài font vào thì tất nhiên là toàn bộ font của máy thay đổi chứ sao nữa.
  3. co1changtraidep

co1changtraidep Thành viên

Được Like:
    85
    cảm ơn bạn nhiều lắm!mình đang chờ bạn làm dùm trang netmode đó!nhanh nhanh bạn nhe!trang đó rất hay và nhiều hình ảnh của người mẫu nổi tiếng!
  4. nguyenduymanh

nguyenduymanh Thành viên

Được Like:
    5
    bạn cứ yêu cầu rõ những mục nào trên trang đấy bạn muốn xem để mình làm cho
  5. batteryone

batteryone Thành viên

Được Like:
    1
    Thêm một ứng dụng hay của con N-gage , hèn chi Nokia nó kô sx N-gage classic nữa , nếu không mấy con Nokia đời mới chẳng ai thèm mua :D he he
  6. co1changtraidep

Được Like:
    85
    mình thích trang đó lắm ,bạn có the làm hét luon được ko?ton bao nhieu mb cung đuợc ,mien là coi được tin tức và hình anh cua nó !
  7. nguyenduymanh

nguyenduymanh Thành viên

Được Like:
    5
    hay, bác này nói hay đấy.
    @co1changtraidep: được rồi, mình sẽ làm cho bạn.
  8. barca

barca Thành viên

Được Like:
    9
    Bác Nguyenduymanh có thể chỉ cách làm mấy cái enews cho em dc ko?Em làm mãi mà cái nào cũng bị dấu chấm than màu vàng ko á,chán ghê
  9. nguyenduymanh

nguyenduymanh Thành viên

Được Like:
    5
    Netmode của bác đây, trang này đẹp phết, toàn người mẫu.
    @barca: mình xin lỗi bạn, nói thật là mình rất kém trong lĩnh vực diễn đạt những cái gi` nó hơi phức tạp. Ko phải mình dấu đâu, nếu bạn cần trang nào thì nói mình có thời gian sẽ làm hộ cho. Hồi đầu tiên mình cũng giống bạn, ko thể nào làm được theo hướng dẫn của bác SX1, nhưng mày mò vài ngày thì cuối cùng cũng ra.

Các file đính kèm:

10. co1changtraidep

Được Like:
    85
    quá hay!quá sieu!quá tuỵet!that là cam ơn bạn nhièu lắm !à cho mình hoi them 1 cau nưa là làm cách nào đe phóng to hình anh trong nhưng trang báo đó vạy bạn?
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.